இனி யாருக்கும் பிக் பாஸ் பற்றி பேட்டி கொடுக்க மாட்டேன்: காயத்ரி திடீர் முடிவு

0

இனி பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி பற்றி பேட்டி கொடுக்கப் போவது இல்லை என்று காயத்ரி ரகுராம் தெரிவித்துள்ளார்.

பிக் பாஸ் வீட்டில் இருந்தபோது கெட்ட வார்த்தை பேசியதால் காயத்ரி ரகுராமை பார்வையாளர்களுக்கு பிடிக்காமல் போனது. கெட்ட வார்த்தை பேசியதற்காக காயத்ரியை கமல் ஹாஸன் ஏன் கண்டிக்கவில்லை என்று பார்வையாளர்கள் கேட்டனர்.

பிக் பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியே வந்த பிறகு நிகழ்ச்சி குறித்து பலர் காயத்ரியிடம் பேட்டி எடுத்துள்ளனர்.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி குறித்து காயத்ரி பல பேட்டிகள் அளித்துள்ளார். ப்ரொமோ வீடியோக்களில் தன்னை கெட்டவள் போன்று காட்டிவிட்டார்கள் என்று கூறி வருத்தப்பட்டுள்ளார்.

இனி பிக் பாஸ் பற்றி பேட்டிகள் அளிக்க மாட்டேன். பிக் பாஸ் போட்டியாளர்கள், விஜய் டிவி குழு, கமல் சாருக்கு நன்றி. பெரிய வெற்றி. கடவுள் அனைவரையும் ஆசிர்வதிப்பாராக என்று காயத்ரி ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

 

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.