Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு விமான பயணத்தில் பிசினஸ் கிளாஸ் டிக்கெட் வழங்க பிசிசிஐ பரிசீலனை

0
உலகின் பணக்கார கிரிக்கெட் அமைப்பாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் திகழ்கிறது. இருப்பினும், இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் உள்நாட்டில் நடைபெறும் போட்டிகளுக்கு விமானத்தில் பயணிக்கும் பொழுது அவர்களுக்கு எகனாமி கிளாஸ் டிக்கெட் வழங்கப்படுகிறது.

எகனாமி கிளாஸில் பயணிக்கும் போது, தனிநபர் சுதந்திரம் மற்றும் பாதுகாப்பு போன்றவை பாதிப்புக்குள்ளாவதாகவும் ஹர்திக்பாண்ட்யா, இஷாந்த் சர்மா போன்ற உயரமான வீரர்கள் இருக்கைக்குள் அமர அசவுகரியமாக உணர்வதாகவும் கிரிக்கெட் வாரிய நிர்வாகத்திடம் அணி வீரர்கள் தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டு இருந்தது.

மேலும், லக்கேஜ் பெறுவதற்காக நீண்ட நேரம் காத்திருக்க வேண்டி இருப்பதாகவும், விமான நிலையங்களுக்குள் ரசிகர்கள் சூழ்ந்து கொள்வதாகவும் சில வீரர்கள் புகார் தெரிவித்து இருந்தனர்.  இதையடுத்து, பிசிசிஐ-யின் பொறுப்பு தலைவர் சி.கே. கண்ணா, தன்னுடைய சக அதிகாரிகளுக்கு கடிதம் எழுதியுள்ளார். நடைமுறையை விரைவுபடுத்தவேண்டும் என்றும் கடிதத்தில் சிகே கண்ணா கோரியிருக்கிறார். இதனால் வீரர்களின் உள்நாட்டு பயணங்களில் பிசினஸ் கிளாஸ் டிக்கெட் விரைவில் வழங்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
அண்மையில், இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் கபில் தேவ், இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் பயணம் செய்வதற்கு தனி விமானத்தை பிசிசிஐ வாங்க வேண்டும் என்றும் இதன்மூலம், கால விரயம் தவிர்க்கப்படும் என்று கோரியிருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.