Latest News
ரயில் விபத்தில் 50 பேர் பலி ?சபரிமலைக்குள் நுழைய முயன்ற பெண்கள்: யார் இந்த பெண்கள் முழு விவரம்?சபரிமலைக்குள் செல்ல முயன்ற சர்ச்சைக்குரிய பெண்ணியவாதி ரஹானா பாத்திமா! போலீஸ் மீது அரசு காட்டம்பெண்கள் வருவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து சன்னிதானம் பகுதியில் அய்யப்ப பக்தர்கள் போராட்டம், பதற்றம் அதிகரிப்புஅமெரிக்காவின் கரன்ஸி கண்காணிப்பு பட்டியலில் இருந்து இந்திய ரூபாய் நீக்க உள்ளதாக தகவல்"இலங்கை மற்றும் தமிழக மீனவர்கள் நல்ல நண்பர்களாக உள்ளனர்"- இலங்கை மந்திரி சாமிநாதன்ஆன்-லைனில் முன்பதிவு செய்தவருக்கு செல்போனுக்கு பதிலாக செங்கல் வந்ததால் அதிர்ச்சி போலீசார் விசாரணைசபரிமலை விவகாரத்தில் சமரசத்துக்கு தேவசம் போர்டு தயாராக உள்ளது : தேவசம் போர்டு தலைவர் பத்மகுமார்தமிழகம் முழுவதும் கேன் குடிநீர் உற்பத்தி இன்று மாலை முதல் நிறுத்தம் என அறிவிப்புமீடூ விவகாரம்; மத்திய மந்திரி அக்பர் மீது 2 பெண்கள் பாலியல் குற்றச்சாட்டு

எல்லா வளமும் பெற: வழுக்கைக்கு ரத்த அழுத்தம் காரணமா?

0

மனிதர்கள் இறக்கும்போது உடலுக்கு என்ன நேர்கிறது?

மரணம் அத்தனை வேகமாக நடப்பதல்ல. மெதுவாகவே நுழைகிறது. இதயம் துடிப்பதை நிறுத்திக்கொள்ளும்போது மரணம் தொடங்குகிறது. இதயத் துடிப்பு நின்றுவிடுவதால் நரம்புகளிலும் தமனிகளிலும் ரத்தம் தேங்கத் தொடங்குகிறது. இதயத் துடிப்பு நின்று ஆறு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு மூளை சாகத் தொடங்குகிறது. பிராணவாயு கிடைக்காததாலும் ரத்தவோட்டம் இல்லாத நிலையிலும் செல்கள் இறக்கத் தொடங்குகின்றன. மரணம் என்பது சின்னச் சின்னச் சம்பவங்களால் ஆன ஒரு சங்கிலித் தொடர்.

வழுக்கைத் தலைக்கும் உயர் ரத்த அழுத்தத்துக்கும் தொடர்பு உண்டா?

ஆம். உயர் ரத்த அழுத்தத்துக்கும் ஆண்களின் தலையில் வழுக்கை வருவதற்கும் தொடர்பு இருப்பதாகத் தெரிகிறது. 2007-ம் ஆண்டு நடந்த ஒரு ஆய்வில் 120/80-க்கு மேல் ரத்த அழுத்தம் இருந்த ஆண்களுக்கு தலையில் அதிகபட்ச முடி இழப்பு இருந்திருக்கிறது. அத்துடன் தலையுச்சியில் வழுக்கை இருப்பவர்களுக்கு மாரடைப்பு வருவதற்கான சாத்தியமும் அதிகம்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.