Latest News
‘ஹூவாய் நிறுவன அதிகாரியை விடுவிக்காவிட்டால், கடும் விளைவுகளை சந்திக்க நேரிடும்’ - கனடாவுக்கு சீனா பகிரங்க எச்சரிக்கைமுதல் முறையாக ரஷிய அதிபர் புதின் மகள் டி.வி.யில் தோன்றினார்பிரதமர் அலுவலகத்தின் மக்கள் தொடர்பு துறை அதிகாரி மறைவு; பிரதமர் மோடி இரங்கல்ரூ.9 ஆயிரம் கோடி கடன் மோசடி வழக்கு: விஜய் மல்லையா இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவாரா? - லண்டன் கோர்ட்டு இன்று தீர்ப்புபொது நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட மத்திய மந்திரியின் கன்னத்தில் அறைந்த வாலிபர் - மராட்டியத்தில் பரபரப்புஉத்தர பிரதேசத்தில் பனி மூட்டம்: அடுத்தடுத்து வாகனங்கள் மோதல் - 4 பேர் பலிபாகிஸ்தான் எதிர்க்கட்சி தலைவர் ஷாபாஸ் ஷெரீப் சிறையில் அடைப்புகடற்கரை பகுதியில் இருந்த நிரவ் மோடி பங்களா இடிப்புஇன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்கள் பட்டியலில் மோடிக்கு முதலிடம்நாக்பூரில் இணையதள விளையாட்டு; 17 வயது சிறுமி தற்கொலை

நார்த் இந்தியன் ஃபிஷ் கறி

0

என்னென்ன தேவை? 

வவ்வால் மீன் துண்டுகள் – 500 கிராம்,
மஞ்சள் தூள் – 1/2 டீஸ்பூன்,
தக்காளி – 2,
எலுமிச்சைச்சாறு – 2 டேபிள்ஸ்பூன்,
கடுகு எண்ணெய் – 5 டேபிள்ஸ்பூன்,
உப்பு – தேவைக்கு,
கொத்தமல்லித்தழை – சிறிது.

அரைக்க…

மஞ்சள் கடுகு – 1 டேபிள்ஸ்பூன்,
மிளகு – 1/2 டேபிள்ஸ்பூன்,
தனியா – 1 டேபிள்ஸ்பூன்,
முழு பூண்டு – 1,
காய்ந்தமிளகாய் – 8,
பிரிஞ்சி இலை – 1.

 

எப்படிச் செய்வது?

மீன் துண்டுகளை மஞ்சள் தூள், வினிகர் ஊற்றி நன்றாக கழுவி, தண்ணீர் இல்லாமல் வைக்கவும். அரைக்கக் கொடுத்தவற்றை நைசாக அரைத்துக் கொள்ளவும். மீன் துண்டில் சிறிது மஞ்சள் தூள், உப்பு, 2 டேபிள்ஸ்பூன் அரைத்த மசாலாவை சேர்த்து நன்கு பிரட்டி வைக்கவும். கடாயில் 3 டேபிள்ஸ்பூன் கடுகு எண்ணெயை சேர்த்து பிரட்டிய மீன் துண்டுகளை போட்டு வறுத்தெடுத்து தனியே வைக்கவும்.

அதே கடாயில் மீதியுள்ள எண்ணெயை ஊற்றி, மீதியுள்ள அரைத்த மசாலா, 1/2 டீஸ்பூன் மஞ்சள் தூள், உப்பு சேர்த்து நன்கு வதக்கவும். பின்பு நறுக்கிய தக்காளி சேர்த்து வதக்கி, தேவையான தண்ணீர் சேர்த்து கொதிக்க விடவும். மசாலா வாசனை போனதும், பொரித்த மீன் துண்டுகளை சேர்க்கவும். மீன் மசாலாவுடன் நன்கு சேர்ந்து, எண்ணெய் பிரிந்து வந்ததும் கொத்தமல்லித்தழையால் அலங்கரித்து, சாதம், சப்பாத்தியுடன் பரிமாறவும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.