Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டி நடந்து கொண்டிருந்த போது மைதானத்திற்குள் காருடன் நுழைந்த நபரால் பரபரப்பு

0

இந்தியாவில் நடைபெறும் முதல்தர கிரிக்கெட் போட்டியான ரஞ்சி தொடரில் உத்தரபிரதேசம்– டெல்லி அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டம் (ஏ பிரிவு) டெல்லி பாலத்தில் உள்ள விமானப்படைக்கு சொந்தமான மைதானத்தில் நடந்து வருகிறது. முதல் இன்னிங்சில் முறையே உத்தரபிரதேசம் 291 ரன்களும், டெல்லி 269 ரன்களும் எடுத்தன. 22 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 3–வது நாளான நேற்று 2–வது இன்னிங்சை ஆடிய உத்தரபிரதேச அணி ஆட்ட நேர இறுதியில் 7 விக்கெட்டுக்கு 224 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. அக்ஷ்தீப் நாத் 110 ரன்களுடன் களத்தில் நிற்கிறார். கேப்டன் சுரேஷ் ரெய்னா 16 ரன்னில் கேட்ச் ஆனார்.

முன்னதாக 3–வது நாள் ஆட்டம் முடிவடைவதற்கு 20 நிமிடங்கள் இருந்த போது அதாவது மாலை 4.40 மணி அளவில் மைதானத்திற்குள் திடீரென ஒரு கார் நுழைந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. காரில் வந்தவர் தன்னை கிரிஷ் ‌ஷர்மா என்று கூறிக்கொண்டு, பிரதான ஆடுகளத்தின் (பிட்ச்) மீது இரண்டு முறை வலம் வந்தார். காரை தடுத்து நிறுத்த வீரர்கள், நடுவர்கள் முயற்சித்த போதிலும் அந்த நபர் கண்டுகொள்ளவில்லை.

ஆடுகளத்தில் சிறிது நேரம் காரை நிறுத்திய அந்த நபர் பிறகு அங்கிருந்து வெளியேற முயற்சித்தார். அதற்குள் பாதுகாப்பு ஊழியர்கள் ஓடிவந்து பிடித்து அவரை போலீசில் ஒப்படைத்தனர். அவரிடம் விசாரணை நடந்து வருகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.