Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டி நடந்து கொண்டிருந்த போது மைதானத்திற்குள் காருடன் நுழைந்த நபரால் பரபரப்பு

0

இந்தியாவில் நடைபெறும் முதல்தர கிரிக்கெட் போட்டியான ரஞ்சி தொடரில் உத்தரபிரதேசம்– டெல்லி அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டம் (ஏ பிரிவு) டெல்லி பாலத்தில் உள்ள விமானப்படைக்கு சொந்தமான மைதானத்தில் நடந்து வருகிறது. முதல் இன்னிங்சில் முறையே உத்தரபிரதேசம் 291 ரன்களும், டெல்லி 269 ரன்களும் எடுத்தன. 22 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 3–வது நாளான நேற்று 2–வது இன்னிங்சை ஆடிய உத்தரபிரதேச அணி ஆட்ட நேர இறுதியில் 7 விக்கெட்டுக்கு 224 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. அக்ஷ்தீப் நாத் 110 ரன்களுடன் களத்தில் நிற்கிறார். கேப்டன் சுரேஷ் ரெய்னா 16 ரன்னில் கேட்ச் ஆனார்.

முன்னதாக 3–வது நாள் ஆட்டம் முடிவடைவதற்கு 20 நிமிடங்கள் இருந்த போது அதாவது மாலை 4.40 மணி அளவில் மைதானத்திற்குள் திடீரென ஒரு கார் நுழைந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. காரில் வந்தவர் தன்னை கிரிஷ் ‌ஷர்மா என்று கூறிக்கொண்டு, பிரதான ஆடுகளத்தின் (பிட்ச்) மீது இரண்டு முறை வலம் வந்தார். காரை தடுத்து நிறுத்த வீரர்கள், நடுவர்கள் முயற்சித்த போதிலும் அந்த நபர் கண்டுகொள்ளவில்லை.

ஆடுகளத்தில் சிறிது நேரம் காரை நிறுத்திய அந்த நபர் பிறகு அங்கிருந்து வெளியேற முயற்சித்தார். அதற்குள் பாதுகாப்பு ஊழியர்கள் ஓடிவந்து பிடித்து அவரை போலீசில் ஒப்படைத்தனர். அவரிடம் விசாரணை நடந்து வருகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.