Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

ஆசிய ஹாக்கி: இந்திய பெண்கள் அணி சாம்பியன்

0

ஆசிய கோப்பை ஹாக்கி தொடரில் இந்திய பெண்கள் அணி கோப்பை வென்றது. விறுவிறுப்பான பைனலில் சீனாவை ‛சடன் டெத்’ முறையில் வீழ்த்தியது.
ஜப்பானில், பெண்களுக்கான 9வது ஆசிய கோப்பை ஹாக்கி தொடர் நடந்தது. இதன் பைனலில் இந்திய அணி சீனாவை எதிர் கொண்டது. போட்டியின் 24வது நிமிடத்தில் இந்தியாவின் நவ்ஜோத் கவுர் கோல் அடித்தார். 47வது நிமிடத்தில் சீன அணிக்கு ‛பெனால்டி கார்னர்’ வாய்ப்பு கிடைத்தது. இதை டியான்டியன் கோலாக மாற்றி பதிலடி தந்தார். இரு அணி வீராங்கனைகளும் கூடுதலாக கோல் அடிக்காததால் ஆட்ட நேர முடிவில் போட்டி 1-1 என சமநிலையை எட்டியது.
இதனால், போட்டி ‛பெனால்டி ஷூட் அவுட்’ முறைக்கு சென்றது. இதில் 5 வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது. இரு அணி சார்பிலும் தலா ஒரு வாய்ப்பை வீணடிக்கப்பட, மீண்டும் சமநிலை (4-4) ஆனது. இதனால், ‛சடன் டெத்’ முறை கடைபிடிக்கப்பட்டது. இதன்படி, முதலில் கோல் வாய்ப்பை வீணடித்த சீனா தோல்வியடைந்தது. இந்திய அணி 5-4 என்ற கோல் கணக்கில் வெற்றி பெற்று சாம்பியன் பட்டம் வென்று அசத்தியது.
இதன் மூலம், இந்திய அணி ஆசிய கோப்பையில் இரண்டாவது முறையாக கோப்பை வென்றது. இதற்கு முன், 2004ல் பட்டத்தை வசப்படுத்தி இருந்தது. தவிர, இம்முறை 100 சதவீத வெற்றி பெற்று அசத்தியது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.