Latest News
‘ஹூவாய் நிறுவன அதிகாரியை விடுவிக்காவிட்டால், கடும் விளைவுகளை சந்திக்க நேரிடும்’ - கனடாவுக்கு சீனா பகிரங்க எச்சரிக்கைமுதல் முறையாக ரஷிய அதிபர் புதின் மகள் டி.வி.யில் தோன்றினார்பிரதமர் அலுவலகத்தின் மக்கள் தொடர்பு துறை அதிகாரி மறைவு; பிரதமர் மோடி இரங்கல்ரூ.9 ஆயிரம் கோடி கடன் மோசடி வழக்கு: விஜய் மல்லையா இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவாரா? - லண்டன் கோர்ட்டு இன்று தீர்ப்புபொது நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட மத்திய மந்திரியின் கன்னத்தில் அறைந்த வாலிபர் - மராட்டியத்தில் பரபரப்புஉத்தர பிரதேசத்தில் பனி மூட்டம்: அடுத்தடுத்து வாகனங்கள் மோதல் - 4 பேர் பலிபாகிஸ்தான் எதிர்க்கட்சி தலைவர் ஷாபாஸ் ஷெரீப் சிறையில் அடைப்புகடற்கரை பகுதியில் இருந்த நிரவ் மோடி பங்களா இடிப்புஇன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்கள் பட்டியலில் மோடிக்கு முதலிடம்நாக்பூரில் இணையதள விளையாட்டு; 17 வயது சிறுமி தற்கொலை

சூப்பரான ஸ்நாக்ஸ் புருஷெட்டா செய்வது எப்படி?

0

புருஷெட்டா ஸ்நாக்ஸ் மாலையில் காபி, டீயுடன் சாப்பிட அருமையாக இருக்கும். திடீரென விருந்தினர் வந்து விட்டால் இதை செய்து கொடுத்து அசத்தலாம்.

தேவையான பொருட்கள் :

ரஸ்க் – தேவையான அளவு,
தக்காளி – ஒன்று,
வெங்காயம் – 1,
முந்திரி – 5,
திராட்சை – 10,
பூண்டு – 2 பற்கள்,
கொத்தமல்லித்தழை – சிறிதளவு,
எலுமிச்சைச் சாறு – ஒரு டேபிள்ஸ்பூன்,
ஆலிவ் எண்ணெய் – 2 டீஸ்பூன்,
சீஸ் துண்டுகள் – ஒரு டேபிள்ஸ்பூன்,
உப்பு, மிளகுத்தூள் – தேவைக் கேற்ப.

செய்முறை :

தக்காளியை விதை நீக்கி பொடியாக நறுக்கவும்.

வெங்காயம், பூண்டு, முந்திரி, கொத்தமல்லித்தழையை பொடியாக நறுக்கி கொள்ளவும்.

ஒரு பாத்திரத்தில் பொடியாக நறுக்கிய தக்காளி, பூண்டு, வெங்காயம், முந்திரி, திராட்சை, கொத்தமல்லி, சீஸ் துண்டுகள், ஆலிவ் எண்ணெய், உப்பு, மிளகுத்தூள் போட்டு நன்றாக கலந்து சிறிது நேரம் ஊற விடவும்.

பரிமாறும்போது இந்தக் கலவையை ரஸ்க் மேல் சிறிதளவு வைத்துப் பரிமாறவும்.ஙங

மாலையில் சாப்பிட சூப்பராக இருக்கும் இந்த புருஷெட்டா.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.