Latest News
வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்சென்னையில் கோவில்கள், பள்ளிகளில் விஜயதசமி விழா கொண்டாட்டம் குழந்தைகளுக்கு எழுத கற்றுக்கொடுத்த பெற்றோர்ரயில் விபத்தில் 50 பேர் பலி ?சபரிமலைக்குள் நுழைய முயன்ற பெண்கள்: யார் இந்த பெண்கள் முழு விவரம்?சபரிமலைக்குள் செல்ல முயன்ற சர்ச்சைக்குரிய பெண்ணியவாதி ரஹானா பாத்திமா! போலீஸ் மீது அரசு காட்டம்

உடல் உறுப்பு தானம்: தமிழகம் தொடர்ந்து முதலிடம்

0

உடல் உறுப்புகள் தானத்தில், தமிழகம், தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக, தேசிய அளவில் முதலிடம் பிடித்துள்ளது.

டில்லியில், எட்டாவது, தேசிய உடல் உறுப்பு தான நிகழ்ச்சி, நேற்று நடந்தது. அப்போது, உடல் உறுப்பு தானத்தில், தேசிய அளவில் மூன்றாவது முறையாக முதலிடம் பெற்ற, தமிழகத்திற்கு விருது வழங்கப்பட்டது. மத்திய சுகாதாரத்துறை இணை அமைச்சர் அனுபிரியா பட்டேல், தமிழக சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் விஜயபாஸ்கரிடம், விருதை வழங்கினார்.

அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர் கூறியதாவது: தமிழகத்தில், 2014ல், உடல் உறுப்பு தான இயக்கம் துவக்கப்பட்டது. இதுவரை, 1,056 பேரிடம் இருந்து, 5,933 உறுப்புகள் தானமாக பெறப்பட்டு உள்ளன. அரசு மருத்துவமனைகளில், உடல் உறுப்பு மாற்று அறுவை சிகிச்சை இலவசமாக செய்யப்படுகிறது. தனியார் மருத்துவமனைகளில், உறுப்பு மாற்று அறுவை சிகிச்சை செய்வோருக்கு, 35 லட்சம் ரூபாய் நிதி அளிக்கப்படுகிறது. உறுப்பு மாற்று அறுவை சிகிச்சை, இரண்டாம் நிலை நகரங்களிலும் விரிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது. உடல் உறுப்பு தானம் செய்வதற்கு, மூளைச்சாவு அடைந்ததற்கான சான்றிதழ் கட்டாயம் பெறப்படுகிறது. இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

சுகாதாரத்துறை செயலர் ராதாகிருஷ்ணன் கூறுகையில், ”தமிழகம், உடல் உறுப்பு தானத்தில் சிறந்து விளங்க, வெளிப்படை தன்மையே முக்கிய காரணம். ”உடல் உறுப்பு தானம் குறித்து, தமிழக மக்களிடம் விழிப்புணர்வு, சிறந்த ஒத்துழைப்பும் உள்ளது,” என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.