Latest News
டெண்டர் வழக்கில் உயர்நீதிமன்றம் எந்த முறைகேடும் நடந்திருப்பதாக குறிப்பிடப்படவில்லை - முதல்வர் பழனிசாமிஇந்தியாவின் இறையாண்மைக்கு சவால் விடுத்தால் ‘இரு மடங்கு பலத்துடன் பதிலடி’ பிரதமர் மோடி எச்சரிக்கைசபரிமலைக்கு செல்ல முயன்ற மேலும் 6 பெண்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர் பக்தர்கள் போராட்டம் நீடிப்புஅமிர்தசரஸ் அருகே ரெயில்கள் மோதி 61 பேர் பலி: ரயில் விபத்து தொடர்பாக ரயில் ஓட்டுநர் விளக்கம்வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

ஏழைகளுக்கு, ‘ரெடிமேட்’ வீடுகள் : ஐ.ஐ.டி. களமிறக்கம்

0

தமிழகத்தில் ஏழை மக்களுக்கு, குறைந்த செலவில் வீடுகள் கட்டி கொடுப்பதற்காக, மாற்று கட்டுமான தொழில்நுட்பங்களை பெற, சென்னை, ஐ.ஐ.டி.,யுடன், குடிசை மாற்று வாரியம் கைகோர்க்க உள்ளது. மத்திய அரசு அறிவித்துள்ள, அனைவருக்கும் வீடு திட்டத்தை, தமிழகத்தில் செயல்படுத்தும் பொறுப்பு, குடிசை மாற்று வாரியத்திடம், ஒப்படைக்கப்பட்டு உள்ளது.

செலவு குறைப்பு : இதன்படி, பிரதமரின் வீட்டுவசதி திட்டத்தின்படி, ஏழை மக்களுக்கு இலவசமாக வீடுகள் வழங்கும் திட்டத்தையும், வாரியம் செயல்படுத்துகிறது.
இதற்காக, நிலங்களை தேர்வு செய்வது, கட்டுமான தொழில்நுட்பங்களை முடிவு செய்வதற்கான நடவடிக்கைகள் துவங்கப்பட்டு உள்ளன. கட்டடங்கள் கட்டுவதில் ஏற்படும் கூடுதல் செலவை குறைப்பதற்காக, மாற்று தொழில்நுட்பங்களை பயன்படுத்த, மத்திய அரசு அறிவுறுத்தி உள்ளது.
தமிழகத்தில் இதற்காக மாற்று கட்டுமான தொழில்நுட்பங்களை பரிந்துரைக்கும் அமைப்பாக, சென்னை, ஐ.ஐ.டி.,யின் கட்டுமான தொழில்நுட்ப பிரிவை, மத்திய அரசு பரிந்துரைத்துள்ளது.

இது குறித்து, குடிசை மாற்று வாரிய உயர் அதிகாரி ஒருவர் கூறியதாவது: சென்னை, ஐ.ஐ.டி., கட்டுமான தொழில்நுட்பம் தொடர்பான ஆராய்ச்சி பிரிவில், ‘ஜிப்சம்’ பிளாக்குகளை பயன்படுத்தி, குறைந்த செலவில் வீடுகள் கட்டும் தொழில்நுட்பம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.
பலகட்ட சோதனைகளுக்குப் பின், இந்த தொழில்நுட்பம் வெற்றி பெற்றுள்ளது.

அனுமதி : எனவே, பிரதமரின் வீட்டுவசதி திட்டத்தில் கட்டப்படும் வீடுகளுக்கு, இத்தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்த முடிவு செய்துள்ளோம். இதற்காக, சென்னை, ஐ.ஐ.டி.,யிடம் தொழில்நுட்ப ஆலோசனைகள் பெற உள்ளோம். குடிசை மாற்று வாரிய புதிய திட்டங்களில், தொழில்நுட்ப ஆலோசனை அமைப்பாக, ஐ.ஐ.டி.,யை சேர்க்க, அரசின் உயர் அதிகார குழு கூட்டத்தில், அனுமதி பெறப்பட்டுள்ளது. இது குறித்த அறிவிப்பு விரைவில் வெளியிடப்படும்.
இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.