Latest News
டெண்டர் வழக்கில் உயர்நீதிமன்றம் எந்த முறைகேடும் நடந்திருப்பதாக குறிப்பிடப்படவில்லை - முதல்வர் பழனிசாமிஇந்தியாவின் இறையாண்மைக்கு சவால் விடுத்தால் ‘இரு மடங்கு பலத்துடன் பதிலடி’ பிரதமர் மோடி எச்சரிக்கைசபரிமலைக்கு செல்ல முயன்ற மேலும் 6 பெண்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர் பக்தர்கள் போராட்டம் நீடிப்புஅமிர்தசரஸ் அருகே ரெயில்கள் மோதி 61 பேர் பலி: ரயில் விபத்து தொடர்பாக ரயில் ஓட்டுநர் விளக்கம்வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

ஆர்.கே.நகர் அ.தி.மு.க., வேட்பாளர் இன்று அறிவிப்பு

0

ஆர்.கே.நகர் தொகுதியில், அ.தி.மு.க., சார்பில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் யார் என்பது, இன்று(நவ.,30) தெரிய வரும். வேட்பாளரை இறுதி செய்வதற்காக, கட்சியின் ஆட்சி மன்றக் குழு, சென்னையில் இன்று கூடுகிறது.
ஆர்.கே.நகர் சட்டசபை தொகுதிக்கு டிச., 21ல், இடைத்தேர்தல் நடைபெற உள்ளது. இத்தேர்தலில், பன்னீர் அணி சார்பில், கட்சியின் அவைத் தலைவர், மதுசூதனன் களம் இறங்க விரும்புகிறார்; அதை, பன்னீர் ஆதரவாளர்களும் ஆதரிக்கின்றனர். ஆனால், பழனிசாமி தரப்பில், ‘சீட்’ கேட்டு, பலர் நெருக்கடி கொடுக்கின்றனர். இதன் காரணமாக, முதன்முறையாக இடைத்தேர்தலுக்கு, கட்சியினரிடம் இருந்து விருப்ப மனு வாங்கப்பட்டது. போட்டியிட விருப்பம் தெரிவித்து, மொத்தம், 28 பேர் மனு கொடுத்தனர். மதுசூதனனுக்கு எதிராக, சில அமைச்சர்களே, தங்கள் ஆதரவாளர்களை, விருப்ப மனு கொடுக்க வைத்ததாகவும் தெரிகிறது.
இந்நிலையில் இன்று காலை, அதிமுக கட்சி அலுவலகத்தில், ஆட்சிமன்றக் குழு கூடி, வேட்பாளரை முடிவு செய்ய உள்ளது. ஆட்சிமன்றக் குழு கூட்டம் முடிந்ததும், வேட்பாளர் பெயர் அறிவிக்கப்படும் என, எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வேட்பாளர் யார் என்பதை அறிய, அ.தி.மு.க., தொண்டர்கள் ஆவலாக உள்ளனர்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.