Latest News
டெண்டர் வழக்கில் உயர்நீதிமன்றம் எந்த முறைகேடும் நடந்திருப்பதாக குறிப்பிடப்படவில்லை - முதல்வர் பழனிசாமிஇந்தியாவின் இறையாண்மைக்கு சவால் விடுத்தால் ‘இரு மடங்கு பலத்துடன் பதிலடி’ பிரதமர் மோடி எச்சரிக்கைசபரிமலைக்கு செல்ல முயன்ற மேலும் 6 பெண்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர் பக்தர்கள் போராட்டம் நீடிப்புஅமிர்தசரஸ் அருகே ரெயில்கள் மோதி 61 பேர் பலி: ரயில் விபத்து தொடர்பாக ரயில் ஓட்டுநர் விளக்கம்வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: கடைசி நிமிட கோலால் புனே அணி வெற்றி

0

10 அணிகள் பங்கேற்றுள்ள 4–வது இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடர் இந்தியாவின் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்றிரவு புனேயில் அரங்கேறிய 11–வது லீக் ஆட்டத்தில் எப்.சி. புனே சிட்டி–மும்பை சிட்டி அணிகள் சந்தித்தன. 15–வது நிமிடத்தில மும்பை வீரர் பல்வந்த் சிங் கோல் அடித்து உள்ளூர் ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார்.

இதன் பிறகு பந்தை கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருப்பதிலும், ஆக்ரோ‌ஷம் மற்றும் ஷாட்டுகளை அடிப்பதிலும் புனே அணியே முழுமையாக ஆதிக்கம் செலுத்தியது. ஆனால் முதல் பாதியில் மும்பையின் தடுப்பு அரணை உடைக்க முடியவில்லை. 74–வது நிமிடத்தில் மும்பை அணியின் ராஜூ கெய்க்வாட், கோல் பகுதியில் வைத்து புனே வீரர் டியாகா கார்லசை பிடித்து இழுத்ததால் புனேக்கு பெனால்டி வாய்ப்பு கிடைத்தது. அதை புனே வீரர் எமிலியானோ அல்பாரோ கோலாக மாற்றினார். இதையடுத்து ஆட்டம் ‘டிரா’வை நோக்கி நகர்ந்த நிலையில் கடைசி நிமிடத்தில் (90–வது நிமிடம்) திருப்பம் ஏற்பட்டது. நீண்ட தூரத்தில் இருந்து வந்த பந்தை புனே வீரர் டியாகோ கார்லஸ் அருகில் கொண்டு வந்து, சக வீரர் அல்பாரோவிடம் தட்டிவிட்டார். அவர் அதை எளிதாக கோலாக்கி, அசத்தினார். முடிவில் புனே சிட்டி அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் மும்பையை வீழ்த்தி 2–வது வெற்றியை ருசித்தது. 3–வது லீக்கில் ஆடிய மும்பைக்கு இது 2–வது தோல்வியாகும்.

இன்று இரவு 8 மணிக்கு நடக்கும் ஆட்டத்தில் பெங்களூரு எப்.சி.– எப்.சி. கோவா அணிகள் மோதுகின்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.