Latest News
திமுக தலைவர் கருணாநிதியை இன்று மாலை சந்திக்கிறார் நடிகர் ரஜினிகாந்த்?மருத்துவமனைக்குள் 6 பேர் கொலை: மாஜி ராணுவ அதிகாரியின் ரத்த வெறிஜீரோ நேரத்தில் விவாதம் : சாதனை படைத்த ராஜ்யசபாஇரத்த தானம் செய்தால் சம்பளத்துடன் கூடிய விடுமுறைஊழல் வழக்கு: லாலுவுக்கு இன்று தண்டனை அறிவிப்புபாக்., இரட்டை வேடம்: அமெரிக்கா கண்டனம்நமது கலாசார அடையாளங்களுக்கு சாதி, மத, மொழிகள் ரீதியாக தடை கிடையாது கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித்கர்நாடகாவை கன்னடர்கள்தான் ஆள வேண்டும் என கூறியதாக தகவல் வெளியானதற்கு பிரகாஷ்ராஜ் மறுப்புபுதிய மசோதாவை கண்டித்து டாக்டர்கள் இன்று வேலைநிறுத்தம் இந்தியா முழுவதும் போராட்டம்ஆன்லைனில் விற்கும் பொருட்களில் விவரங்கள் கட்டாயம் 1–ந் தேதி முதல் அமலுக்கு வந்தது

ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: கடைசி நிமிட கோலால் புனே அணி வெற்றி

0

10 அணிகள் பங்கேற்றுள்ள 4–வது இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடர் இந்தியாவின் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்றிரவு புனேயில் அரங்கேறிய 11–வது லீக் ஆட்டத்தில் எப்.சி. புனே சிட்டி–மும்பை சிட்டி அணிகள் சந்தித்தன. 15–வது நிமிடத்தில மும்பை வீரர் பல்வந்த் சிங் கோல் அடித்து உள்ளூர் ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தார்.

இதன் பிறகு பந்தை கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருப்பதிலும், ஆக்ரோ‌ஷம் மற்றும் ஷாட்டுகளை அடிப்பதிலும் புனே அணியே முழுமையாக ஆதிக்கம் செலுத்தியது. ஆனால் முதல் பாதியில் மும்பையின் தடுப்பு அரணை உடைக்க முடியவில்லை. 74–வது நிமிடத்தில் மும்பை அணியின் ராஜூ கெய்க்வாட், கோல் பகுதியில் வைத்து புனே வீரர் டியாகா கார்லசை பிடித்து இழுத்ததால் புனேக்கு பெனால்டி வாய்ப்பு கிடைத்தது. அதை புனே வீரர் எமிலியானோ அல்பாரோ கோலாக மாற்றினார். இதையடுத்து ஆட்டம் ‘டிரா’வை நோக்கி நகர்ந்த நிலையில் கடைசி நிமிடத்தில் (90–வது நிமிடம்) திருப்பம் ஏற்பட்டது. நீண்ட தூரத்தில் இருந்து வந்த பந்தை புனே வீரர் டியாகோ கார்லஸ் அருகில் கொண்டு வந்து, சக வீரர் அல்பாரோவிடம் தட்டிவிட்டார். அவர் அதை எளிதாக கோலாக்கி, அசத்தினார். முடிவில் புனே சிட்டி அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் மும்பையை வீழ்த்தி 2–வது வெற்றியை ருசித்தது. 3–வது லீக்கில் ஆடிய மும்பைக்கு இது 2–வது தோல்வியாகும்.

இன்று இரவு 8 மணிக்கு நடக்கும் ஆட்டத்தில் பெங்களூரு எப்.சி.– எப்.சி. கோவா அணிகள் மோதுகின்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.