Latest News
டெண்டர் வழக்கில் உயர்நீதிமன்றம் எந்த முறைகேடும் நடந்திருப்பதாக குறிப்பிடப்படவில்லை - முதல்வர் பழனிசாமிஇந்தியாவின் இறையாண்மைக்கு சவால் விடுத்தால் ‘இரு மடங்கு பலத்துடன் பதிலடி’ பிரதமர் மோடி எச்சரிக்கைசபரிமலைக்கு செல்ல முயன்ற மேலும் 6 பெண்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர் பக்தர்கள் போராட்டம் நீடிப்புஅமிர்தசரஸ் அருகே ரெயில்கள் மோதி 61 பேர் பலி: ரயில் விபத்து தொடர்பாக ரயில் ஓட்டுநர் விளக்கம்வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

‘விளையாட்டு உள்கட்டமைப்பு வசதிகளை மேம்படுத்த வேண்டும்’ சானியா, மிதாலிராஜ் வற்புறுத்தல்

0

8–வது உலக தொழில் முனைவோர் மாநாடு தெலுங்கானா தலைநகர் ஐதராபாத்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் 2–வது நாளான நேற்று நடந்த விளையாட்டு குறித்த விவாதத்தில் இந்திய டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா, இந்திய பெண்கள் கிரிக்கெட் அணி கேப்டன் மிதாலிராஜ், இந்திய பேட்மிண்டன் அணி பயிற்சியாளர் கோபிசந்த் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு பேசினார்கள்.

நிகழ்ச்சியில் மிதாலிராஜ் பேசுகையில், ‘பள்ளிகளில் விளையாட்டுக்கு தேவையான அடிப்படை வசதிகளை மேம்படுத்த வேண்டும். அப்படி செய்தால் அதிக மாணவிகள் விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்கும். சில மாதங்களுக்கு முன்பு நடந்த பெண்கள் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியதை தொடர்ந்து இளம் வீராங்கனைகள் பலருக்கு கிரிக்கெட் உள்ளிட்ட விளையாட்டில் ஈடுபடும் ஆர்வம் ஏற்பட்டுள்ளது. ஆனால் அவர்களுக்கு தேவையான விளையாட்டு உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் நம்மிடம் இல்லை. விளையாட்டில் ஈடுபட விரும்பும் இளம் வீராங்கனைகளுக்கு வழிகாட்ட சரியான முறை இல்லாதது வருத்தம் அளிக்கிறது’ என்று தெரிவித்தார்.

இதே கருத்தை வலியுறுத்திய சானியா மிர்சா மேலும் பேசுகையில், ‘நான் டென்னிஸ் ஆட தொடங்கிய காலகட்டத்தில் சாணத்தால் பூசிய ஆடுகளங்களை தான் பயன்படுத்தினோம். அப்போது கடின அல்லது களிமண் ஆடுகளம் கிடையாது. தற்போது 14 மற்றும் 16 வயதுக்கு உட்பட்ட போட்டிகளில் கூட குறைந்தபட்சம் 1,000 வீரர்–வீராங்கனைகள் கலந்து கொள்கிறார்கள். இது வீரர்–வீராங்கனைகளிடம் உள்ள விளையாட்டு ஆர்வத்தை காட்டுகிறது’ என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.