இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கு ரூ.52 கோடி அபராதம்

0

இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் சார்பில் நடத்தப்படும் ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டிக்கான ஒளிபரப்பு உரிமம் வழங்கும் வி‌ஷயத்தில் வெளிப்படை தன்மை இல்லாமல் முற்றுரிமையுடன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டதாக புகார் எழுந்தது. இது குறித்து இந்திய போட்டிகள் ஆணையம் விசாரணை நடத்தியது.

அதில் ஐ.பி.எல். போட்டி ஒளிபரப்பு உரிமம் வழங்கியதில் உரிமத்துக்கு விண்ணப்பித்தவர்கள் மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்தின் பொருளாதார நலனை காக்கும் நோக்கத்துடன் விதிமுறைக்கு மாறாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் ஒப்பந்த நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டது தெரியவந்தது. இதைத்தொடர்ந்து இந்திய போட்டிகள் ஆணையம், இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கு ரூ.52 கோடியே 24 லட்சத்தை அபாரதமாக நேற்று விதித்தது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.