ஒரு நல்லநாள் பாத்து செல்றேன் – டீஸர்

0

விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ள ‘ஒரு நல்ல நாள் பார்த்து சொல்றேன்’ படத்தின் டீஸர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது.

ஆறுமுக குமார் இயக்குநராக அறிமுகமாகும் படம் ‘ஒரு நல்ல நாள் பார்த்து சொல்றேன்’. இந்தப் படத்தில் விஜய் சேதுபதி, கெளதம் கார்த்திக் இருவரும் ஹீரோக்களாக நடித்துள்ளனர். நிகாரிகா ஹீரோயினாகவும், ரமேஷ் திலக் மற்றும் விஜி சந்திரசேகர் முக்கிய வேடங்களிலும் நடித்துள்ளனர்.

இந்தப் படத்தில், பழங்குடி மக்களின் தலைவனாக ‘எமன்’ என்ற கேரக்டரில் நடித்துள்ளார் விஜய் சேதுபதி. வித்தியாசமாக அவர் நடித்துள்ள இந்தப் படத்தின் டீஸர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. இந்தப் படத்துக்கு ஜஸ்டின் பிரபாகரன் இசையமைத்துள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.