ஒபாமா அலுவலக கழிவறையை சுத்தம் செய்ய கூட தகுதியில்லாதவர் டிரம்ப்

0

அமெரிக்க பத்திரிகை டிரம்ப்பை வறுத்தெடுத்து தலையங்கம் வெளியிட்டுள்ளது.

அமெரிக்க அதிபராக ஜனவரியில் டொனால்டு டிரம்ப் பதவியேற்றார். தேர்தல் பிரசாரத்தின் போதே, அவர் மீது பல பெண்கள், பாலியல் புகார் கூறினர். டிரம்ப் மீதான இந்த புகார்கள், தற்போது அமெரிக்காவில் மிகப் பெரிய அளவில் விவாதிக்கப்பட்டு வருகின்றன.ஜனநாயக கட்சியைச் சேர்ந்த பெண், எம்.பி., கிரிஸ்டன் கில்லிபாராண்ட், டிரம்ப் குறித்து டுவிட்டரில் விமர்சித்தார்.

இந்நிலையில் அமெரிக்காவின் முன்னணி பத்திரிகையான யு.எஸ். டுடே பத்திரிகை தலையங்கம் டிரம்ப்பை தாறுமாறாக விமர்சித்து எழுதியுள்ளது.
அதில் கூறியிருப்பதாவது, ஊழல் செனட்டர்களை ஆதரவாளர்களாக வைத்துள்ள அமெரிக்க அதிபர் டிரம்ப் அந்த பதவிக்கு சிறிதும் தகுதியில்லாதவர். அதுமட்டுமல்ல முன்னாள் அதிபர் ஒபாமாவின் அலுவலக கழிவறையை சுத்தம் செய்வதற்கும், முன்னாள் அதிபர் டபிள்.யு.புஷ்ஷின் சூவை பாலிஷ் போடுவதற்கும் கூட லாயக்கில்லாதவர். இவ்வாறு அந்த தலையங்கத்தில் கூறப்பட்டுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.