ஆர்யாவுக்காக த்ரிஷாவும், ஹன்சிகாவும் என்ன பண்ணாங்க தெரியுமா?

0

ஆர்யா நடிக்கும் ‘கஜினிகாந்த்’ படத்தின் போஸ்டரை, நடிகைகள் த்ரிஷா மற்றும் ஹன்சிகா இருவரும் தங்களுடைய ட்விட்டரில் வெளியிட்டுள்ளனர்.
‘ஹர ஹர மஹாதேவஹி’ படத்தின் இயக்குநர் சந்தோஷ் பி ஜெயக்குமார், தற்போது ‘இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து’ என்ற படத்தை இயக்கி வருகிறார். கெளதம் கார்த்திக் மற்றும் வைபவி ஷாண்டில்யா இருவரும் இந்தப் படத்தில் நடிக்கின்றனர்.

இதைத் தொடர்ந்து, ஆர்யா நடிக்கும் ‘கஜினிகாந்த்’ படத்தை இயக்குகிறார் சந்தோஷ். இந்தப் படத்தில் ஆர்யா ஜோடியாக சயிஷா நடிக்கிறார். இதன் ஃபர்ஸ்ட் லுக், ஆர்யா பிறந்தநாளை முன்னிட்டு கடந்த 11ஆம் தேதி இரவு 11.59 மணிக்கு வெளியிடப்பட்டது.

இந்நிலையில், இந்தப் படத்தின் இரண்டாவது போஸ்டர், இன்று மாலை வெளியிடப்பட்டது. இந்த போஸ்டரில் ஆர்யாவுடன், சயிஷாவும் இருக்கிறார். இந்த போஸ்டரை நடிகைகள் த்ரிஷா மற்றும் ஹன்சிகா இருவரும் தங்கள் ட்விட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.