Latest News
‘ஹூவாய் நிறுவன அதிகாரியை விடுவிக்காவிட்டால், கடும் விளைவுகளை சந்திக்க நேரிடும்’ - கனடாவுக்கு சீனா பகிரங்க எச்சரிக்கைமுதல் முறையாக ரஷிய அதிபர் புதின் மகள் டி.வி.யில் தோன்றினார்பிரதமர் அலுவலகத்தின் மக்கள் தொடர்பு துறை அதிகாரி மறைவு; பிரதமர் மோடி இரங்கல்ரூ.9 ஆயிரம் கோடி கடன் மோசடி வழக்கு: விஜய் மல்லையா இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவாரா? - லண்டன் கோர்ட்டு இன்று தீர்ப்புபொது நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட மத்திய மந்திரியின் கன்னத்தில் அறைந்த வாலிபர் - மராட்டியத்தில் பரபரப்புஉத்தர பிரதேசத்தில் பனி மூட்டம்: அடுத்தடுத்து வாகனங்கள் மோதல் - 4 பேர் பலிபாகிஸ்தான் எதிர்க்கட்சி தலைவர் ஷாபாஸ் ஷெரீப் சிறையில் அடைப்புகடற்கரை பகுதியில் இருந்த நிரவ் மோடி பங்களா இடிப்புஇன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்கள் பட்டியலில் மோடிக்கு முதலிடம்நாக்பூரில் இணையதள விளையாட்டு; 17 வயது சிறுமி தற்கொலை

ஜீரோ நேரத்தில் விவாதம் : சாதனை படைத்த ராஜ்யசபா

0

பார்லி. ஒவ்வொரு கூட்டத்தொடரின் போதும் இரு அவைகளிலும் கேள்வி நேரத்தில் எம்.பி.க்கள் பல்வேறு பிரச்னைகள் குறித்து விவாதிக்க அனுமதி கேட்பர். அப்போது அவையில் கூச்சல், அமளி ஏற்படுவதும் கூட்டத்தொடர் ஒத்தி வைக்கப்படுவதும் பின்னர் கூடுவதும் தெரிந்ததே. அதே நேரம் ஜீரோ நேரத்தில் எந்த விவாதம் நடக்க வாய்ப்பில்லாமல் போகும்.

இந்நிலையில் நேற்று ராஜ்யசபாவில் ஜீரோ நேரத்தில் அனைத்து கேள்விகளும் விவாதத்திற்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. மொத்தம் 19 எம்.பி.க்களில் 11 எம்.பி.க்கள் உரையாடல் மூலம் விவாதித்தனர். மீதமுள்ள 8 எம்.பி.க்கள் தாங்கள் பேசுவதை எழுதி வைத்து வாசித்தனர். இதன் மூலம் ஜீரோ நேரத்தினை வீணடிக்காமல் பொது முக்கியவத்துவம் வாய்ந்த பிரச்னைகள் தான் விவாதத்தில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டன.
கடந்த 2002-ம் ஆண்டு நடந்த பார்லி. கூட்டத்தொடரின் போது ஜீரே நேரத்தில் இதே போவன்று விவாதம் நடந்தது. அதன் பின்னர் இப்போது தான் இது போன்ற நிகழ்வு நடந்துள்ளது. இது ஒரு சாதனை என கூறப்படுகிறது. ராஜ்யசபா தலைவர் வெங்கையா மகிழ்ச்சி தெரிவித்தார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.