Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

ஜீரோ நேரத்தில் விவாதம் : சாதனை படைத்த ராஜ்யசபா

0

பார்லி. ஒவ்வொரு கூட்டத்தொடரின் போதும் இரு அவைகளிலும் கேள்வி நேரத்தில் எம்.பி.க்கள் பல்வேறு பிரச்னைகள் குறித்து விவாதிக்க அனுமதி கேட்பர். அப்போது அவையில் கூச்சல், அமளி ஏற்படுவதும் கூட்டத்தொடர் ஒத்தி வைக்கப்படுவதும் பின்னர் கூடுவதும் தெரிந்ததே. அதே நேரம் ஜீரோ நேரத்தில் எந்த விவாதம் நடக்க வாய்ப்பில்லாமல் போகும்.

இந்நிலையில் நேற்று ராஜ்யசபாவில் ஜீரோ நேரத்தில் அனைத்து கேள்விகளும் விவாதத்திற்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. மொத்தம் 19 எம்.பி.க்களில் 11 எம்.பி.க்கள் உரையாடல் மூலம் விவாதித்தனர். மீதமுள்ள 8 எம்.பி.க்கள் தாங்கள் பேசுவதை எழுதி வைத்து வாசித்தனர். இதன் மூலம் ஜீரோ நேரத்தினை வீணடிக்காமல் பொது முக்கியவத்துவம் வாய்ந்த பிரச்னைகள் தான் விவாதத்தில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டன.
கடந்த 2002-ம் ஆண்டு நடந்த பார்லி. கூட்டத்தொடரின் போது ஜீரே நேரத்தில் இதே போவன்று விவாதம் நடந்தது. அதன் பின்னர் இப்போது தான் இது போன்ற நிகழ்வு நடந்துள்ளது. இது ஒரு சாதனை என கூறப்படுகிறது. ராஜ்யசபா தலைவர் வெங்கையா மகிழ்ச்சி தெரிவித்தார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.