Latest News
விவசாய நிலங்களில் எரிவாயு குழாய்களை அமைக்க கூடாதுஅரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வலியுறுத்தல்அ.தி.மு.க. ஆட்சி முடிவுக்கு வந்த அடுத்த நாள்“ரஜினிகாந்த் தனது அரசியல் கட்சியை தொடங்குவார்”தமிழருவி மணியன் பேட்டி4 சட்டமன்ற தொகுதி மக்கள் பயன் அடையதமிழக அரசின் சாதனைகள் என்னென்ன?ஓ.பன்னீர்செல்வம், எடப்பாடி பழனிசாமி பட்டியல்ஒட்டப்பிடாரம் சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல்: 1 மணி நேரம் வாக்கு இயந்திரம் பழுது, சரிபார்க்கப்பட்ட பிறகு மீண்டும் வாக்குப்பதிவுபயங்கரவாத இயக்கத்துடன் நேரடி தொடர்பு: இலங்கை பள்ளி முதல்வர், ஆசிரியர் கைதுஆப்கானிஸ்தானில் பயங்கரம்: மோட்டார் சைக்கிள் குண்டு வெடித்து 5 குழந்தைகள் பலிடயானா மரணம்: மவுனம் கலைத்தார் இளவரசர் வில்லியம்இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும் சூழலில் ராகுல்காந்தி மற்றும் சரத்பவாருடன் சந்திரபாபு நாயுடு சந்திப்புநாடாளுமன்ற தேர்தலில் இன்று இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு7-வது இறுதிக்கட்ட தேர்தல்: 59 தொகுதிகளில் ஓட்டுப்பதிவு நடைபெற்று வருகிறது தமிழகத்தில் 4 சட்டசபை தொகுதிகளிலும் விறு விறு வாக்குப்பதிவு

மறு மணம் செய்யவிருப்பதால் மனைவியிடம் விவாகரத்து கேட்கும் மாஜி முதல்வர்

0

மறு மணம் செய்யவிருப்பதால் மனைவியிடமிருந்து விவகாரத்து தர கோரி காஷ்மீர் முன்னாள் முதல்வர் ஒமர் அப்துல்லா டில்லி ஐகோர்ட்டில் தெரிவித்துள்ளார்.

காஷ்மீர் பிரதான எதிர்க்கட்சியான தேசிய மாநாட்டுகட்சி தலைவரும், முன்னாள் முதல்வருமான ஒமர் அப்துல்லா ( 47) வுக்கும், பாயல் அப்துல்லாவிற்கும் கடந்த 1994ம்ஆண்டு திருமணம் நடந்தது. இரு மகன்கள் உள்ளனர். கருத்துவேறுபாடு காரணமாக இருவரும் 2009-ம் ஆண்டு முதல் பிரிந்து வாழ்கின்றனர். இந்நிலையில் பாயலிடமிருந்து விவகாரத்து கோரி கீழ் கோர்ட்டில் ஒமர் அப்துல்லா தாக்கல் செயத மனு 2016-ல் தள்ளுபடியானது. டில்லி ஐகோர்ட்டில் அப்பீல் செய்தார். இதில் தாம் மறு மணம் செய்யபிருப்பதால்
முன்கூட்டியே விவகரத்து வழங்க வேண்டும் என கூறியிருந்தார்.
நீதிபதிகள் சித்தார்த் மிருதுல், தீபா ஷர்மா ஆகியோர் கொண்ட பெஞ்ச் விசாரித்தது. உரிய பதில் அளிக்க வேண்டும் என பாயல் அப்துல்லாவிற்கு நோட்டீஸ் அனுப்பியது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.