சிபிஎஸ்இ 10, 12 வகுப்பு பொதுத்தேர்வுகள் இன்று துவக்கம்

0

சிபிஎஸ்இ., பத்தாம் வகுப்பு மற்றும் ப்ளஸ் 2 பொதுத் தேர்வுகள் இன்று துவங்குகின்றன. நாடு முழுவதும் 28 லட்சத்திற்கு அதிகமான மாணவ, மாணவிகள் இந்த தேர்வுகளை எழுத உள்ளனர்.

பத்தாம் வகுப்பு தேர்வுகள் ஏப்ரல் 4 ம் தேதி வரையிலும், ப்ளஸ் 2 தேர்வுகள் ஏப்ரல் 13 ம் தேதி வரையிலும் நடைபெற உள்ளன. நாடு முழுவதும் மொத்தம் 17,574 சிபிஎஸ்இ பள்ளிகளை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் தேர்வு எழுத உள்ளனர். 4453 மையங்களில் இந்த தேர்வுகள் நடைபெற உள்ளன.

இந்த ஆண்டு, பார்வை குறைபாடுடைய மாணவர்களுக்கு வினாதாள்களை பெரிதுபடுத்து பார்த்து விடை எழுதுவதற்காக கம்யூட்டர் அல்லது லேப்டாப் வழங்க சிபிஎஸ்இ முடிவு செய்துள்ளது. இந்த கம்யூட்டரில் மாணவர்கள் வினாக்களை தெளிவாக பார்த்து, விடைகளை டைப் செய்ய மட்டும் முடியும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.