திருமலையில் ஒரே நாளில் 2,000 திருமணங்கள்

0

திருமலையில், நேற்று ஒரே நாளில் மட்டும், 2,000 திருமணங்கள் நடந்தன.
ஆந்திராவில் உள்ள, திருப்பதி, திருமலை ஏழுமலையான் கோவிலில், திருமணம் நடத்த, மக்கள் விரும்புகின்றனர். நாட்டில் உள்ள முக்கிய பிரமுகர்களும், நடிகர், நடிகையரும், திருமலையில் திருமணம் செய்ய, ஆர்வம் காட்டுகின்றனர். அதனால், தேவஸ்தான நிர்வாகம், திருமணம் நடத்துவதற்கான, பிரமாண்ட கல்யாண மண்டபத்தை ஏற்பாடு செய்துள்ளது.

இந்த மண்டபத்தில், ஒரே நேரத்தில், 100க்கும் மேற்பட்ட திருமணங்களை நடத்துவதற்கான வசதி உள்ளது. திருமணம் செய்ய விரும்புவோர், தேவஸ்தான இணையதளம் மூலம் பதிவு செய்யலாம். இதுதவிர, திருமலையில் உள்ள பல தனியார் மண்டபங்களிலும் திருமணங்கள் நடக்கின்றன. இலவச திருமணங்கள் முதல், 15 லட்சம் ரூபாய் செலவிலான திருமணங்கள் வரை, தினமும் ஏராளமான திருமணங்கள் நடக்கின்றன.

இந்நிலையில், நேற்று சுபமுகூர்த்த தினத்தை முன்னிட்டு, ஒரே நாளில், 2,000 திருமணங்கள் திருமலையில் நடந்தன. அதனால், திருமலை முழுவதும் நேற்று, புதுமணத் தம்பதியராக காணப்பட்டனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.