இன்டர்போலிடமும் சிக்காத நிரவ் மோடி

0

ற்கு தப்பியோடிய நிரவ் மோடி, ‘இன்டர்போல்’ எனப்படும், சர்வதேச போலீசில் சிக்காமல் பல நாடுகளுக்கு சென்ற தகவல் கிடைத்துள்ளன.

நிரவ் மோடி விவகாரம் தொடர்பாக, டில்லியில் நேற்று, சி.பி.ஐ., செய்தித் தொடர்பாளர், அபிஷேக் தயாள், நிருபர்களிடம் கூறியதாவது: வெளிநாட்டுக்கு தப்பியோடிய நிரவ் மோடியின் பாஸ்போர்ட் ரத்து செய்யப்பட்டது குறித்த தகவல், மத்திய அரசால், இன்டர்போல் மத்திய தகவல் தொகுப்புக்கு, கடந்த, பிப்., 24ல் தெரிவிக்கப்பட்டது. நிரவ் மோடியை பிடித்து ஒப்படைப்பது தொடர்பாக, சி.பி.ஐ., விடுத்த கோரிக்கையை ஏற்று, ‘இன்டர்போல்’ எனப்படும், சர்வதேச போலீஸ், தேடுதல் நோட்டீசை வெளியிட்டது.

அதில், நிரவ் மோடியின் பாஸ்போர்ட் ரத்து செய்யப்பட்ட தகவல் இடம்பெற்றிருந்தது. அதைத் தொடர்ந்து, நிரவ் மோடி செல்லக்கூடும் என சந்தேகிக்கப்படும் ஆறு நாடுகளுக்கு, சி.பி.ஐ., வேண்டுகோள் கடிதங்களை அனுப்பி வைத்தது. நிரவ் மோடி பற்றிய தகவல், அவரது நடமாட்டம் குறித்து தெரிவிக்கும்படி, அந்த நாடுகளை, சி.பி.ஐ., கேட்டுக் கொண்டிருந்தது.

இத்தகைய கடிதங்கள், அமெரிக்கா, சிங்கப்பூர், பெல்ஜியம், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், பிரான்ஸ், பிரிட்டன் ஆகிய நாடுகளுக்கும் அனுப்பி வைக்கப்பட்டன.இத்தனை நடவடிக்கைகளையும், சோதனைகளையும் மீறி, நிரவ் மோடி, பல நாடுகளுக்கு சென்றதாக தகவல்கள் கிடைத்துள்ளன. இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.