உண்மையை மறைக்க தெரியாத ஓவியா, ஒரே நாளில் வெளியேற்றம்

0

பிக்பாஸ்1 நிகழ்ச்சி நடந்தபோதே ஓவியாவின் உண்மை உலகிற்கு புரிந்தது. ஓவியா என்றால் உண்மை, உண்மை என்றால் ஓவியா என்று கூட சொல்லலாம். ஆரவ் கூட அந்த நிகழ்ச்சியில் ஒரு கோடி ரூபாய் கொடுத்தாலும் ஓவியா பொய் சொல்ல மாட்டார் என்று கூறினார்

அந்த வகையில் அதே உண்மையை கடைபிடித்ததால் நேற்று ஓவியா பிக்பாஸ் 2 நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். ஓவியா 17வது நபராக பிக்பாஸ் வீட்டிற்குள் சிறப்பு விருந்தினராக உள்ளே நுழைந்தார். அவர் ஒருவாரம் பிக்பாஸ் வீட்டில் இருப்பார் என்று கூறப்பட்ட நிலையில் ஓவியாவின் பெட்டியில் இருந்து உடையை வைத்து அவர் ஒருநாள் மட்டுமே தங்கவிருப்பதாக போட்டியாளர்கள் கண்டுபிடித்தனர். இதனையடுத்து உண்மையை ஒப்புக்கொண்ட ஓவியா, நீங்கள் எல்லாம் புத்திசாலிகள்’, நான் விருந்தினர் என்பதை கண்டுபிடித்துவிட்டீர்கள்’ என்று கூறினார்

இந்த நிலையில் ஓவியா
பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியேறுமாறு பிக்பாஸ் குரல் ஒலித்ததை அடுத்து அவர் ஒருநாள் கூட முழுதாக இல்லாமல் பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியேறினார். பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து ஓவியா வெளியேறியது ரசிகர்களுக்குத்தான் வருத்தமே தவிர, வீட்டில் உள்ள மற்ற போட்டியாளர்களுக்கு மகிழ்ச்சிதான் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.