யோகிபாபு திருமணம் எப்போது? அவரே கூறிய பதில்

0

இன்றைய தமிழ் சினிமாவில் அனேகமாக யோகிபாபு இல்லாத படமே இருக்க முடியாது. அஜித், விஜய் நடிக்கும் படங்கள் உள்பட பிரபலமான அனைத்து நடிகர்களின் படங்களிலும் நடிக்கும் அளவுக்கு பிசியான நடிகராக இருந்து வருகிறார்.
இந்த நிலையில் பிரபல நடிகர் கயல் தேவராஜ் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் யோகிபாபுவுக்கு திருமணம் எப்போது? அவர் யாரையாவது காதலிக்கின்றாரா? என்று கேட்கின்றார்.

இந்த கேள்விக்கு பதிலளித்த யோகிபாபு, ‘நான் யாரையும் காதலிக்கவில்லை. வீட்டில் பெண் பார்த்து வருகின்றனர். இந்த ஆண்டுக்குள் திருமணம் நடக்கும் என்று எதிர்பார்க்கின்றேன்’ என்று கூறியுள்ளார். மேலும் திருமணத்திற்கு பின்னர் நடிப்பீர்களா? என்ற கேள்விக்கு ‘நான் காமெடியன் தானே, ஹீரோயின் தான் திருமணத்திற்கு பின்னர் நடிக்க மாட்டார்கள்’ என்று கூறினார்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.