வாஜ்பாய் உடல்நிலை கவலைக்கிடம்: எய்ம்ஸ் அறிக்கை

0

முன்னாள் பிரதமர் வாஜ்பாயின், 93, உடல் நிலை கவலைக்கிடமாக உள்ளதாகவும், உயிர்காக்கும் கருவிகள் அவருக்கு பொருத்தப்பட்டுள்ளதாக எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை அறிக்கை கூறியுள்ளது.
பா.ஜ.,வைச் சேர்ந்த, முன்னாள் பிரதமர் வாஜ்பாய், உடல்நிலை பாதிக்கப்பட்டதால், ஜூலை, 11ல், டில்லி, எய்ம்ஸ் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டார். அவரது உடல் நிலை குறித்து பிரதமர் மோடி, மத்திய உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங், பா.ஜ., தேசிய தலைவர், அமித் ஷா ஆகியோர், எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கு சென்றனர்.
இந்நிலையில், வாஜ்பாயின் உடல் நிலை தொடர்பாக எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை வெளியிட்ட மருத்துவ அறிக்கையில், வாஜ்பாய், கடந்த 9 வாரங்களாக எய்ம்ஸ் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். எதிர்பாராத விதமாக கடந்த 24 மணி நேரத்தில், அவரது உடல்நிலை கவலைக்கிடமாக உள்ளது. உயிர்காக்கும் கருவிகள் அவருக்கு பொருத்தப்பட்டுள்ளன எனக்கூறப்பட்டது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.