Latest News
நாடு முழுவதும் சமத்துவ கிராமங்கள் அமைக்கும் திட்டம் ஒன்றிய அரசிடம் இல்லை :மக்களவையில் ஒன்றிய அமைச்சர் தகவல்மாமல்லபுரம் வந்தடைந்தது செஸ் ஒலிம்பியாட் ஜோதி- அமைச்சர்கள் உற்சாக வரவேற்புஈரோடு மாவட்டத்தில் காவிரி கரையோர பகுதிகள் தீவிரமாக கண்காணிப்புமருத்துவமனையில் இருந்து முதல்வர் ஸ்டாலின் டிஸ்சார்ஜ்தனுஷ்கோடியில் கடல் சீற்றம்- கடலில் நீராட பக்தர்களுக்கு தடைரூ.3.50 கோடி சம்பளம் - 'போர் அடிக்குது' என வேலையை ராஜினாமா செய்த இளைஞர்!சென்னையில் மியாவாக்கி காடுகள்!பா.ஜ.க. நிர்வாகி கொலை - 4 பேரை கைது செய்தது தனிப்படைஒடிசாவில் வாலிபரை லாரியின் முன்புறம் கட்டி 3 கி.மீ. தூரம் ஓட்டிச்சென்ற டிரைவர்கள்பிரதமர் மோடி வருகையை முன்னிட்டு சென்னையில் போக்குவரத்து மாற்றம்..!

விளையாட்டு வீரர்களுக்கு தென்கிழக்கு ரயில்வேயில் அரிய வாய்ப்பு

0

பணி: Sports Persons Against Sports Quota.
விளையாட்டு பிரிவுகள் வாரியாக காலியிடங்கள் விவரம்:
1. வில்வித்தை (பெண்)- 2 இடங்கள், பாடி பில்டிங் (ஆண்)-1, குத்துச்சண்டை (ஆண்)-1, பிரிட்ஜ் (ஆண்)-1, கிரிக்கெட் (ஆண்)-1, ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் (ஆண்)-1, ஹாக்கி (பெண்)-2, கபடி (ஆண்)-1, கபடி (பெண்)-2, பளு தூக்குதல் (பெண்)-2, நீச்சல் (ஆண்)-1, வாட்டர் போலோ (ஆண்)-1.

சம்பளம்: ரூ 5,200-20,200. வயது வரம்பு:1.1.2019 அன்று 18 முதல் 25க்குள். ஒபிசி/எஸ்சி/எஸ்டியினருக்கு அதிகபட்ச வயது வரம்பில் தளர்வு கிடையாது.

தகுதி: பிளஸ் 2 அல்லது 10ம் வகுப்பு தேர்ச்சி மற்றும் ஐடிஐ.

விளையாட்டு தகுதி: World Cup/ World Championship/Asian Games/Common Wealth Games/ South Asian Federation Games/ VSIC Championship/National/University/Indian Olympic Association/Federation Cup Championships/Asia Cup அளவிலான போட்டிகளில் பங்கு பெற்றிருக்க வேண்டும். விளையாட்டு திறன் மற்றும் நேர்முகத்தேர்வின் மூலம் தகுதியானவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவர்.

விண்ணப்ப கட்டணம்: பொது மற்றும் ஒபிசிக்கு ₹500/-. பெண்கள்/சிறுபான்மையினர்/மாற்றுத்திறனாளிகள்/முன்னாள் ராணுவத்தினர்/எஸ்சி/எஸ்டி பிரிவினருக்கு ₹250/-. இதை FA & CAO, South Eastern Railway, Garden Reach-700043 என்ற பெயரில் GPO/Kolkata வில் மாற்றத்தக்க வகையில் டிடியாக அல்லது போஸ்டல் ஆர்டராக எடுக்க வேண்டும்.

மாதிரி விண்ணப்பம் மற்றும் கூடுதல் விவரங்களுக்கு www.ser.indianrailways.gov.in இணையதளத்தை பார்க்கவும்.
விண்ணப்பத்தை அனுப்ப வேண்டிய முகவரி:

The Assistant Personnel Officer (Recruitment),
Railway Recruitment Cell,
Bungalow No: 12A, Garden Reach,Kolkata- 700 043.
விண்ணப்பிக்க வேண்டிய கடைசி நாள்: 19.9.2018.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.