கலவர வழக்கு: பீம் ஆர்மி தலைவர் விடுதலை

0

உ.பி.யில் ஜாதி கலவர வழக்கில் கைதான பீம் ஆர்மி தலைவர் சந்திரசேகர் ஆசாத், என்ற ரேவனை விடுதலை செய்ய அம்மாநில அரசு உத்தரவிட்டது.
உ.பி. மாநிலம் ஷாஹாகரன்பூர் மாவட்டத்தில் ஷாபிபூர் கிராமத்தில் கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் இரு பிரிவினரிடையே ஏற்பட்ட மோதல் பெரும் கலவரத்தில் முடிந்தது.இதில் ஒருவர் பலியானார். பலர் காயமடைந்தனர்.கலவரத்திற்கு காரணமானவர்கள் என பீம் ஆர்மி தலைவர் சந்திரசேகர ஆசாத்,இவரது உதவியாளர்கள் சோனு,ஷிவ்குமார் ஆகியோர்மீது என்.ஐ.ஏ. எனப்படும் தேசிய புலனாய்வு ஏஜென்சி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கைது செய்து. சிறையில் அடைத்தனர்..

இந்த வழக்கில் கடந்த ஒரு ஆண்டாக சிறையில் இருந்த சந்திரசேகர ஆசாத்தை உபி.மாநில அரசு முன்கூட்டியே விடுதலை செய்ய உத்தரவிட்டதையடுத்து நேற்று சிறையில் இருந்து வெளியே வந்தார். அவருடைய உதவியாளர்கள் சோனு, ஷிவ்குமார் அக்டோர் முதல் வாரம் விடுதலையாக உள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.