Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

தவறு இருந்தால் நிராகரிப்பு: அமெரிக்க, ‘விசா’வில் கெடுபிடி

0

அமெரிக்காவுக்கு செல்வதற்காக, ‘விசா’ கோரும்போது, விண்ணப்பத்தில் தவறுகள் இருந்தால், அதை நிராகரிக்கும் வகையில், புதிய விசா நெறிமுறைகளை அமெரிக்கா அமல்படுத்தியுள்ளது.

அமெரிக்காவுக்கு செல்வதற்கு விசா பெறுவதில், ஏற்கனவே பல்வேறு கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன. மிகவும் நீண்ட, நெடிய, சிக்கலான நடைமுறைகளால், அமெரிக்கா விசா பெறுவது, அவ்வளவு சுலபமான விஷயமல்ல.

இந்நிலையில், விசா பெறும் நடைமுறையில் புதிய கட்டுப்பாட்டை, அமெரிக்க அரசு அறிமுகம் செய்துள்ளது. இதற்கு முன், விசா பெறுவதற்கான விண்ணப்பங்களில் தவறுகள் இருந்தால், போதிய ஆவணங்கள் இல்லாவிட்டால், விளக்கம் கேட்கப்படும். கூடுதல் ஆவணங்களை தாக்கல் செய்து, விசா பெறலாம்.

புதிய முறையில், இவ்வாறு தவறுகள் இருந்தால், போதிய ஆவணங்கள் இல்லாவிட்டால், அந்த விண்ணப்பம், உடனடியாக நிராகரிக்கப்படும். இது, அமெரிக்காவில் வேலை பார்ப்பதற்கான, எச் – 1பி விசா உள்ளிட்டவற்றுக்கு பொருந்தும். அதே நேரத்தில், சுற்றுலா செல்லும் பயணியர் மற்றும் வியாபார விஷயமாக செல்வோருக்கு, இதில் இருந்து விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

அமெரிக்கா வழங்கும், எச் – 1பி விசாவை, இந்தியர்களே அதிக அளவில் பயன்படுத்துவதால், இந்த புதிய நடைமுறையால், இந்தியர்களுக்கு அதிக பாதிப்பு ஏற்படும் என, அஞ்சப்படுகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.