Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

நடிகராக மாறிவிட்டார் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ்

0

பிரபல இயக்குனர் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தற்போது விஜய் நடித்த ‘சர்கார்’ படத்தை இயக்கி முடித்துள்ளார். இந்த படம் வரும் தீபாவளிக்கு வெளியாகவுள்ளதால் இந்த படத்தின் போஸ்ட் புரடொக்சன்ஸ் பணிகளில் அவர் பிசியாக உள்ளார்.

இந்த நிலையில் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் நடிகராகவும் மாறிவிட்டதாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. ஏற்கனவே ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தான் இயக்கிய அனைத்து படங்களிலும் ஒரு சிறு காட்சியில் தோன்றி வரும் நிலையில் தற்போது ‘நோட்டா’ என்ற படத்தில் ஒரு சிறு கேரக்டரில் நடித்துள்ளார்.

நோட்டா’ திரைப்படம் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் அவர்களின் உதவியாளராக இருந்த ஆனந்த் ஷங்கர் இயக்கி வரும் படம் என்பதும் இந்த படத்தில் அர்ஜூன் ரெட்டி பட புகழ் விஜய் தேவரகொண்டா, சத்யராஜ், மெஹ்ரின் , நாசர், சஞ்சனா, எம்.எஸ்.பாஸ்கர் மற்றும் பிர்யதர்ஷினி உள்பட பலர் நடித்துள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தமிழ், தெலுங்கு மொழிகளில் உருவாகி வரும் இந்த படத்திற்கு சாம் சி.எஸ். இசையாமித்துள்ளார். இந்த படம் வரும் அக்டோபர் 4ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.