Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

நடிகராக மாறிவிட்டார் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ்

0

பிரபல இயக்குனர் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தற்போது விஜய் நடித்த ‘சர்கார்’ படத்தை இயக்கி முடித்துள்ளார். இந்த படம் வரும் தீபாவளிக்கு வெளியாகவுள்ளதால் இந்த படத்தின் போஸ்ட் புரடொக்சன்ஸ் பணிகளில் அவர் பிசியாக உள்ளார்.

இந்த நிலையில் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் நடிகராகவும் மாறிவிட்டதாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. ஏற்கனவே ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தான் இயக்கிய அனைத்து படங்களிலும் ஒரு சிறு காட்சியில் தோன்றி வரும் நிலையில் தற்போது ‘நோட்டா’ என்ற படத்தில் ஒரு சிறு கேரக்டரில் நடித்துள்ளார்.

நோட்டா’ திரைப்படம் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் அவர்களின் உதவியாளராக இருந்த ஆனந்த் ஷங்கர் இயக்கி வரும் படம் என்பதும் இந்த படத்தில் அர்ஜூன் ரெட்டி பட புகழ் விஜய் தேவரகொண்டா, சத்யராஜ், மெஹ்ரின் , நாசர், சஞ்சனா, எம்.எஸ்.பாஸ்கர் மற்றும் பிர்யதர்ஷினி உள்பட பலர் நடித்துள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தமிழ், தெலுங்கு மொழிகளில் உருவாகி வரும் இந்த படத்திற்கு சாம் சி.எஸ். இசையாமித்துள்ளார். இந்த படம் வரும் அக்டோபர் 4ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.