Latest News
3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலை‘பாகிஸ்தான், பயங்கரவாதத்தின் நரம்பு மண்டலம்’ - இம்ரான்கானுக்கு இந்தியா பதிலடிவிடிவு! 30 ஆண்டு மக்கள் போராட்டத்திற்கு...கவுல்பஜார் அடையாறு ஆற்றில் பாலம்ரூ.5.93 கோடியில் பணிகள் விறுவிறுபுல்வாமா தாக்குதலை அரசியல் ஆக்கினால் மக்கள் மன்னிக்க மாட்டார்கள்: காங்கிரஸ்அமித்ஷா சென்னை வருகை ரத்துமோசடி மேல் மோசடிகள்... விசாரணைமேல் விசாரணைகள்: 2020 தேர்தல் வரை தாங்குவாரா அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப்?கிரண்பேடியை மாற்றனும்: உள்துறை அமைச்சகத்திற்கு புதுச்சேரி சபாநாயகர் கடிதம்பிரதமர் வங்கிகளை கேள்வி கேட்காதது ஏன்? : விஜய் மல்லையாதமிழகம் முழுவதும் 275 புதிய பேருந்துகள் சேவை: முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி தொடங்கி வைத்தார்தமிழகத்தில் 4 முனைப்போட்டிக்கு வாய்ப்புகூட்டணி அமைக்க அ.தி.மு.க., தி.மு.க. மும்முரம்தொகுதிகள் பிரிப்பதில் இழுபறி

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான டெஸ்ட்: வலுவான தொடக்கம் கண்டு நிலைகுலைந்த ஆஸ்திரேலியா

0

பாகிஸ்தான்- ஆஸ்திரேலியா அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி துபாயில் நடந்து வருகிறது. இதில் முதலில் பேட் செய்த பாகிஸ்தான் அணி முகமது ஹபீஸ் (126 ரன்), ஹாரிஸ் சோகைல் (110 ரன்) ஆகியோரின் சதங்களின் உதவியுடன் முதல் இன்னிங்சில் 482 ரன்கள் குவித்து ஆல்-அவுட் ஆனது. பின்னர் தனது முதல் இன்னிங்சை தொடங்கிய ஆஸ்திரேலியா 2-வது நாள் முடிவில் விக்கெட் இழப்பின்றி 30 ரன்எடுத்திருந்தது.

இந்த நிலையில் 3-வது நாளான நேற்று ஆஸ்திரேலியா தொடர்ந்து ஆடியது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான ஆரோன் பிஞ்சும், உஸ்மான் கவாஜாவும் நிலைத்து நின்று விளையாடி வலுவான தொடக்கம் அமைத்து தந்தனர். உணவு இடைவேளை வரை இவர்களை அசைக்க முடியவில்லை.

அணியின் ஸ்கோர் 142 ரன்களாக உயர்ந்த போது ஆரோன் பிஞ்ச் 62 ரன்களில் (161 பந்து, 5 பவுண்டரி, ஒரு சிக்சர்) வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது அப்பாசின் பந்து வீச்சில் அருகில் நின்ற ஆசாத் ஷபிக்கிடம் கேட்ச் ஆனார். இதன் பிறகு புதுமுக சுழற்பந்து வீச்சாளர் பிலால் ஆசிப்பின் சுழலில் சிக்கி, ஆஸ்திரேலியா நிலைகுலைந்தது. கவாஜா 85 ரன்னில் (175 பந்து, 8 பவுண்டரி) வெளியேற்றப்பட்டார்.

அதைத் தொடர்ந்து ஆஸ்திரேலியாவின் விக்கெட்டுகள் கொத்து கொத்தாக சரிந்தன. ஷான் மார்ஷ் (7 ரன்), கேப்டன் டிம் பெய்ன் (7 ரன்), அறிமுக வீரர் டிராவிஸ் ஹெட் (0) உள்பட 6 வீரர்கள் ஒற்றை இலக்கத்தை தாண்டவில்லை. முடிவில் ஆஸ்திரேலிய அணி முதல் இன்னிங்சில் 83.3 ஓவர்களில் 202 ரன்களில் சுருண்டு பாலோ-ஆன் ஆனது. அதாவது கடைசி 60 ரன்களுக்கு அந்த அணி 10 விக்கெட்டுகளையும் பறிகொடுத்திருப்பது கவனிக்கத்தக்கது. 33 வயதான பிலால் ஆசிப் 21.3 ஓவர்களில் 7 மெய்டனுடன் 36 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 6 விக்கெட்டுகளை அள்ளினார். முகமது அப்பாஸ் 4 விக்கெட் சாய்த்தார்.

அடுத்து ஆஸ்திரேலியாவுக்கு பாலோ-ஆன் வழங்காமல் 280 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 2-வது இன்னிங்சை விளையாடிய பாகிஸ்தான் அணி ஆட்ட நேர முடிவில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 45 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. இமாம் உல்-ஹக் 23 ரன்களுடன் களத்தில் உள்ளார். இதுவரை மொத்தம் 325 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றுள்ள பாகிஸ்தான் அணி இந்த டெஸ்டில் வெற்றி பெறுவதற்கு பிரகாசமான வாய்ப்புள்ளது. இன்று 4-வதுநாள் ஆட்டம் நடைபெறும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.