Latest News
விவசாய நிலங்களில் எரிவாயு குழாய்களை அமைக்க கூடாதுஅரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வலியுறுத்தல்அ.தி.மு.க. ஆட்சி முடிவுக்கு வந்த அடுத்த நாள்“ரஜினிகாந்த் தனது அரசியல் கட்சியை தொடங்குவார்”தமிழருவி மணியன் பேட்டி4 சட்டமன்ற தொகுதி மக்கள் பயன் அடையதமிழக அரசின் சாதனைகள் என்னென்ன?ஓ.பன்னீர்செல்வம், எடப்பாடி பழனிசாமி பட்டியல்ஒட்டப்பிடாரம் சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல்: 1 மணி நேரம் வாக்கு இயந்திரம் பழுது, சரிபார்க்கப்பட்ட பிறகு மீண்டும் வாக்குப்பதிவுபயங்கரவாத இயக்கத்துடன் நேரடி தொடர்பு: இலங்கை பள்ளி முதல்வர், ஆசிரியர் கைதுஆப்கானிஸ்தானில் பயங்கரம்: மோட்டார் சைக்கிள் குண்டு வெடித்து 5 குழந்தைகள் பலிடயானா மரணம்: மவுனம் கலைத்தார் இளவரசர் வில்லியம்இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும் சூழலில் ராகுல்காந்தி மற்றும் சரத்பவாருடன் சந்திரபாபு நாயுடு சந்திப்புநாடாளுமன்ற தேர்தலில் இன்று இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு7-வது இறுதிக்கட்ட தேர்தல்: 59 தொகுதிகளில் ஓட்டுப்பதிவு நடைபெற்று வருகிறது தமிழகத்தில் 4 சட்டசபை தொகுதிகளிலும் விறு விறு வாக்குப்பதிவு

முதல் தடவையாக 2 வேடங்களில் நயன்தாரா

0

நயன்தாரா தமிழ் பட உலகில் நம்பர்–1 இடத்தில் இருக்கிறார். சமீபத்தில் அவர் நடித்து திரைக்கு வந்த படங்கள் பெரிய அளவில் வசூல் பார்த்தன. காது கேளாத பெண், கலெக்டர், போதை பொருள் கடத்துபவர், பேய், சி.பி.ஐ. அதிகாரி என்றெல்லாம் படத்துக்கு படம் வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் தோன்றுகிறார்.
அடுத்து முதல் தடவையாக இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். இந்த படத்துக்கு ‘ஐரா’ என்று பெயர் சூட்டியுள்ளனர். இது நயன்தாராவுக்கு 63–வது படம் ஆகும். கலையரசன், யோகிபாபு, ஜெயப்பிரகாஷ் ஆகியோரும் நடித்து இருக்கிறார்கள். சர்ஜன் கே.எம். டைரக்டு செய்துள்ளார். கே.எஸ்.சுந்தரமூர்த்தி இசையமைத்துள்ளார். சுதர்சன் சீனிவாஸ் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். கோட்டபாடி ஜே.ராஜேஷ் தயாரித்துள்ளார்.

திகில் படமாக ‘ஐரா’ தயாராகி உள்ளது. இந்த படத்தில் இரட்டை வேடங்களில் வரும் நயன்தாராவின் 2 தோற்றங்களையும் படக்குழுவினர் நேற்று வெளியிட்டனர். இது சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாகி ரசிகர்கள் பாராட்டி வருகிறார்கள். ‘ஐரா’ படப்பிடிப்பு முடிந்து இறுதிகட்ட பணிகள் நடக்கின்றன. விரைவில் திரைக்கு வருகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.