Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

நிலக்கரி இறக்குமதி முறைகேடு வழக்கில் சி.பி.ஐ. பதில் அளிக்க கூடுதல் அவகாசம் டெல்லி ஐகோர்ட்டு உத்தரவு

0

மத்திய அரசுக்கு சொந்தமான அனல் மின்நிலையங்களின் மின் உற்பத்திக்காக வெளிநாடுகளில் இருந்து நிலக்கரி இறக்குமதி செய்ததில் ரூ.487 கோடி முறைகேடு நடந்து இருப்பதாக மத்திய வருவாய் புலனாய்வுத்துறை இயக்குனரகம் கண்டறிந்தது.
இதன் அடிப்படையில் சென்னையை சேர்ந்த கடலோர மின்சக்தி நிறுவன நிர்வாகி அகமது ஏ.ஆர்.புகாரி மற்றும் தேசிய மின்சக்தி கழக அதிகாரிகள், உலோகங்கள் மற்றும் கனிம வர்த்தக கழகம், ஆரவல்லி மின்சக்தி கழகம் மீது சி.பி.ஐ. வழக்குப்பதிவு செய்தது.

இதுதொடர்பாக தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் சார்பில் டெல்லி ஐகோர்ட்டில் கடந்த 2017-ம் ஆண்டு வழக்கு தொடரப்பட்டது. இதனிடையே தமிழ்நாட்டில் மின் உற்பத்தி நிறுவனங்கள் தனியாரிடம் இருந்து நிலக்கரி இறக்குமதி செய்ததில் ரூ.2,177 கோடி இழப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அதன் மீதும் ஒரு விசாரணைக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என்றும் கூடுதலாக இந்த மனுதாரர்களால் மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

கூடுதல் அவகாசம்

கடந்த பிப்ரவரி மாதம் இந்த வழக்கை விசாரித்த டெல்லி ஐகோர்ட்டு சி.பி.ஐ. மற்றும் மத்திய வருவாய் புலனாய்வு துறையினர் இந்த மனுக்களின் மீது பதில் மனு தாக்கல் செய்ய உத்தரவு பிறப்பித்தது.

இந்த வழக்கு மீண்டும் நேற்று டெல்லி ஐகோர்ட்டில் நீதிபதிகள் சஞ்சீவ் கன்னா, சந்தர்சேகர் ஆகியோர் அடங்கிய அமர்வில் விசாரணைக்கு வந்தது. அப்போது பதில் மனு தாக்கல் செய்ய சி.பி.ஐ. மற்றும் மத்திய வருவாய் புலனாய்வு துறை தரப்பில் கூடுதல் அவகாசம் கோரப்பட்டது.

இதை ஏற்றுக்கொண்ட நீதிபதிகள், பதில் மனு தாக்கல் செய்ய கூடுதலாக 3 வாரகால அவகாசம் வழங்கி உத்தரவிட்டனர். மேலும் வழக்கு மீதான விசாரணையை டிசம்பர் 4-ந் தேதிக்கு ஒத்திவைத்து உத்தரவு பிறப்பித்தனர்.

இதே சமயம் தமிழ்நாட்டில் நடைபெற்ற முறைகேடுகள் தொடர்பாக சிறப்பு விசாரணை கோரும் மனுக்கள் மீது இருவாரங்களுக்குள் பதில் அளிக்க மத்திய அரசு, சி.பி.ஐ. மற்றும் மத்திய வருவாய் புலனாய்வு இயக்குனரகத்திற்கு கோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.