ஆப்கானிஸ்தானில் அதிரடி நடவடிக்கை ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் 10 பேர் பலி

0

ஆப்கானிஸ்தான் நாட்டில் தலீபான் பயங்கரவாதிகளுக்கும், பாதுகாப்பு படைகளுக்கும் இடையேயான உள்நாட்டுப்போரை பயன்படுத்தி, பல இடங்களில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் கால்பதித்து அட்டூழியம் செய்து வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில் நங்கர்ஹார் மாகாணத்தில் குறிப்பிட்ட இடத்தில் ஐ.எஸ் பயங்கரவாதிகள் பதுங்கி இருப்பதாக பாதுகாப்பு படைகளுக்கு உளவுத்தகவல் கிடைத்தது.
அதைத் தொடர்ந்து தேசிய பாதுகாப்பு இயக்குனரகத்தின் சிறப்பு படை, அங்கு நேற்று முன்தினம் சென்று அதிரடியாக நடவடிக்கையில் இறங்கியது. இதில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் 10 பேர் கொல்லப்பட்டதாக நங்கர்ஹார் மாகாண கவர்னர் அத்தவுல்லா கோக்யானி கூறினார்.

இந்த தாக்குதலின்போது, ஆப்கானிஸ்தான் விமானப்படை உதவிகள் செய்ததாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

நங்கர்ஹார் மாகாணத்தில் பல நாச வேலைகளை செய்வதற்கு ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் சதித்திட்டம் தீட்டி வந்ததாக தெரியவந்த நிலையில்தான் இந்த அதிரடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டதாக கவர்னர் அத்தவுல்லா கோக்யானி கூறினார்.

இந்த தாக்குதலின்போது படையினருக்கோ, பொது மக்களுக்கோ எந்தவொரு சேதமும் ஏற்படவில்லை.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.