கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் மர்ம காய்ச்சலால் 26 பேர் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் 6 பேர் பன்றிக்காய்ச்சல் அறிகுறியுடன் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

0

*கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் மர்ம காய்ச்சலால் 26 பேர் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் 6 பேர் பன்றிக்காய்ச்சல் அறிகுறியுடன் அனுமதிக்கப்பட்டனர். நேற்று ஒருவர் உயிரிழந்த நிலையில் 5 பேர் பன்றிக்காய்ச்சலுக்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள். 24 மணி நேரமும் கண்காணிக்க. 6 படுக்கை வசதி கொண்ட தனி வார்டு அமைக்கப்பட்டு வருவதாகவும் குமரி ஆட்சியர் பிரசாந்த் எம் வடநேரே தகவல்.*

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.