Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

காய்கறியில் பட்டாசை சொருகினால் ‘பசுமை பட்டாசு’ டெல்லியில் வியாபாரிகள் நூதன போராட்டம்

0

பட்டாசு வெடிக்க சுப்ரீம் கோர்ட்டு நேரக்கட்டுப்பாடு விதித்ததுடன், ஒலி அளவு, உடலுக்கு தீங்கான ரசாயன அளவு குறைந்த ‘பசுமை பட்டாசு’களை மட்டுமே தயாரித்து விற்பனை செய்யுமாறு உத்தரவிட்டது.

வடமாநிலங்களில் நேற்று தீபாவளி கொண்டாடிய நிலையில், டெல்லியில் சதார் பஜார் வியாபாரிகள், பசுமை பட்டாசு உத்தரவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் வகையில் நூதன போராட்டம் நடத்தினர். அவர்கள், தங்கள் கைவசம் இருந்த பழைய பட்டாசுகளை பாகற்காய், காலிபிளவர், வெண்டைக்காய், குடை மிளகாய் போன்ற காய்கறிகளில் சொருகி வைத்து, ‘இவைதான் பசுமை பட்டாசுகள்’ என்று கிண்டல் செய்தனர். “இவை வெடிக்காவிட்டாலும், சாப்பிட உதவும்” என்று கூறினர்.
பெரும்பாலான வியாபாரிகள் கூறுகையில், ‘பசுமை பட்டாசு என்றால் என்னவென்றே தெரியவில்லை. கடைசி நிமிடத்தில் இந்த உத்தரவை பிறப்பிக்காமல், முன்கூட்டியே பிறப்பித்து இருந்தால், பசுமை பட்டாசு விற்பதற்கான உரிமம் வாங்க வியாபாரிகளுக்கு நேரம் கிடைத்து இருக்கும்’ என்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.