Latest News
தீவிரவாதிகள் ஊடுருவல் சோதனை; ஏ.டி.எம். மைய கொள்ளையன் கைதுபொருளாதார சரிவில் இருந்து மீள மத்திய அரசு அதிரடி நடவடிக்கை - நிதி மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் அறிவிப்புபெண் குழந்தை பெற்ற மனைவிக்கு முத்தலாக் வழங்கிய கணவஅமலாக்கப்பிரிவு வழக்கில் 26-ந் தேதி வரை ப.சிதம்பரத்தை கைது செய்ய தடை - சுப்ரீம் கோர்ட்டு உத்தரவுஅமெரிக்காவில் வீடியோ கேம் போட்டியில் ரூ.20 கோடி வென்ற சிறுவன்3 கோடி சந்தாதாரர்களுடன் யூ-டியூப்பில் பிரபலம்: 6 வயது சிறுமியின் மாத வருமானம் ரூ.21 கோடிகர்நாடக முன்னாள் முதல் மந்திரி எஸ்.எம் கிருஷ்ணாவின் மருமகன் விஜி சித்தார்த் மாயம்வனப்பகுதியில் படமாக்கப்பட்ட சாகச நிகழ்ச்சியில் மோடி: டிஸ்கவரி சேனலில் ஆகஸ்டு 12-ந் தேதி ஒளிபரப்பாகிறது

காய்கறியில் பட்டாசை சொருகினால் ‘பசுமை பட்டாசு’ டெல்லியில் வியாபாரிகள் நூதன போராட்டம்

0

பட்டாசு வெடிக்க சுப்ரீம் கோர்ட்டு நேரக்கட்டுப்பாடு விதித்ததுடன், ஒலி அளவு, உடலுக்கு தீங்கான ரசாயன அளவு குறைந்த ‘பசுமை பட்டாசு’களை மட்டுமே தயாரித்து விற்பனை செய்யுமாறு உத்தரவிட்டது.

வடமாநிலங்களில் நேற்று தீபாவளி கொண்டாடிய நிலையில், டெல்லியில் சதார் பஜார் வியாபாரிகள், பசுமை பட்டாசு உத்தரவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் வகையில் நூதன போராட்டம் நடத்தினர். அவர்கள், தங்கள் கைவசம் இருந்த பழைய பட்டாசுகளை பாகற்காய், காலிபிளவர், வெண்டைக்காய், குடை மிளகாய் போன்ற காய்கறிகளில் சொருகி வைத்து, ‘இவைதான் பசுமை பட்டாசுகள்’ என்று கிண்டல் செய்தனர். “இவை வெடிக்காவிட்டாலும், சாப்பிட உதவும்” என்று கூறினர்.
பெரும்பாலான வியாபாரிகள் கூறுகையில், ‘பசுமை பட்டாசு என்றால் என்னவென்றே தெரியவில்லை. கடைசி நிமிடத்தில் இந்த உத்தரவை பிறப்பிக்காமல், முன்கூட்டியே பிறப்பித்து இருந்தால், பசுமை பட்டாசு விற்பதற்கான உரிமம் வாங்க வியாபாரிகளுக்கு நேரம் கிடைத்து இருக்கும்’ என்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.