தல தீபாவளி கொண்டாடிய நயன்தாரா!

0

நடிகை நயன்தாரா தன் காதலருடன் நெருக்கமானவர்களுக்கு தீபாவளி விருந்து அளித்தார். தென்னிந்திய நடிகைகளில் உச்சத்தில் உள்ளவர் நடிகை நயன்தாரா. இயக்குனர் விக்னேஷ்சிவனை காதலிப்பதாக உலா வரும் செய்திகளுக்கு, இதுவரை நேரடியாக பதில் சொல்வதில்லை. ஆனால், அவர் பதிவிடும் டுவிட்டர் படங்களே இருவருக்குமான நெருக்கத்தை ஆமோதிக்கும் வகையில் இருக்கும். ஒவ்வொரு பண்டிகை மற்றும் இருவரின் பிறந்தநாளுக்கு வெளிநாட்டிலோ அல்லது அவரவர் வீட்டிலோ இருவர் மட்டுமே கொண்டாடுவது வழக்கம். ஆனால், இந்தாண்டு தீபாவளியை இருவரும் சேர்ந்து மட்டுமின்றி, இயக்குனர் அட்லீ, சிவகார்த்திகேயன், அனிருத், நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் டிடி என தங்களுக்கு நெருக்கமானவர்களை மட்டுமே அழைத்து விருந்து கொடுத்துள்ளனர். அப்படங்களை அவர் இணையத்தில் பதிவேற்றியும் உள்ளார். படத்தை பார்த்த நெட்டீசன்கள், ‛தல தீபாவளி கொண்டாட்டமா?’ என, கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.