Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

தல தீபாவளி கொண்டாடிய நயன்தாரா!

0

நடிகை நயன்தாரா தன் காதலருடன் நெருக்கமானவர்களுக்கு தீபாவளி விருந்து அளித்தார். தென்னிந்திய நடிகைகளில் உச்சத்தில் உள்ளவர் நடிகை நயன்தாரா. இயக்குனர் விக்னேஷ்சிவனை காதலிப்பதாக உலா வரும் செய்திகளுக்கு, இதுவரை நேரடியாக பதில் சொல்வதில்லை. ஆனால், அவர் பதிவிடும் டுவிட்டர் படங்களே இருவருக்குமான நெருக்கத்தை ஆமோதிக்கும் வகையில் இருக்கும். ஒவ்வொரு பண்டிகை மற்றும் இருவரின் பிறந்தநாளுக்கு வெளிநாட்டிலோ அல்லது அவரவர் வீட்டிலோ இருவர் மட்டுமே கொண்டாடுவது வழக்கம். ஆனால், இந்தாண்டு தீபாவளியை இருவரும் சேர்ந்து மட்டுமின்றி, இயக்குனர் அட்லீ, சிவகார்த்திகேயன், அனிருத், நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் டிடி என தங்களுக்கு நெருக்கமானவர்களை மட்டுமே அழைத்து விருந்து கொடுத்துள்ளனர். அப்படங்களை அவர் இணையத்தில் பதிவேற்றியும் உள்ளார். படத்தை பார்த்த நெட்டீசன்கள், ‛தல தீபாவளி கொண்டாட்டமா?’ என, கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.