Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

தேசிய அணியில் இடம் பெறாத போது டோனி, தவான் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டில் ஆடாதது ஏன்? கவாஸ்கர் அதிரடி கேள்வி

0

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:–

இந்திய வீரர்கள் டோனி, ஷிகர் தவான் ஆகியோரிடம், நீங்கள் ஏன் உள்நாட்டு கிரிக்கெட் போட்டிகளில் ஆடுவதில்லை என்று நாம் கேட்கக்கூடாது. உண்மையில் நாம் இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்திடமும், தேர்வு குழுவினரிடமும் தான் இந்த கேள்வியை எழுப்ப வேண்டும். தேசிய அணிக்காக விளையாடாத காலக்கட்டங்களில் அவர்களை ஏன் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டை தவிர்க்க அனுமதி அளிக்கிறீர்கள்? இந்திய அணி நன்றாக ஆட வேண்டும் என்றால், வீரர்கள் முழுமையான பார்மில் இருக்க வேண்டும். அதற்கு அவர்கள் கிரிக்கெட்டுடன் தொடர்பில் இருக்க வேண்டியது முக்கியம்.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் தொடரில் டோனி ஆடவில்லை. டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஏற்கனவே ஓய்வு பெற்று விட்டார். கடைசியாக அக்டோரில் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் விளையாடினார். அடுத்து ஜனவரியில் தான் ஆடுவார். இது மிகப்பெரிய இடைவெளி. ஆஸ்திரேலிய ஒரு நாள் தொடர் மற்றும் அடுத்து வரும் நியூசிலாந்து தொடர்களில் பேட்டிங்கில் ஜொலிக்காமல் போனால், உலக கோப்பை போட்டிக்கான அவரது இடம் கேள்விக்குறியாகி விடும். அதே சமயம் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டில் எந்த வடிவிலான போட்டி ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்து ஆடினால், அது நீண்ட இன்னிங்சை ஆடுவதற்கு வாய்ப்பாக அமையும். அது மட்டுமின்றி நல்ல பயிற்சியாகவும் இருக்கும்.

இவ்வாறு கவாஸ்கர் கூறினார்.

ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணிக்கு தேர்வு செய்யப்படாத ஷிகர் தவான் தற்போது குடும்பத்தினருடன் ஜாலியாக நேரத்தை செலவிட்டு வருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.