Latest News
‘ஹூவாய் நிறுவன அதிகாரியை விடுவிக்காவிட்டால், கடும் விளைவுகளை சந்திக்க நேரிடும்’ - கனடாவுக்கு சீனா பகிரங்க எச்சரிக்கைமுதல் முறையாக ரஷிய அதிபர் புதின் மகள் டி.வி.யில் தோன்றினார்பிரதமர் அலுவலகத்தின் மக்கள் தொடர்பு துறை அதிகாரி மறைவு; பிரதமர் மோடி இரங்கல்ரூ.9 ஆயிரம் கோடி கடன் மோசடி வழக்கு: விஜய் மல்லையா இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவாரா? - லண்டன் கோர்ட்டு இன்று தீர்ப்புபொது நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட மத்திய மந்திரியின் கன்னத்தில் அறைந்த வாலிபர் - மராட்டியத்தில் பரபரப்புஉத்தர பிரதேசத்தில் பனி மூட்டம்: அடுத்தடுத்து வாகனங்கள் மோதல் - 4 பேர் பலிபாகிஸ்தான் எதிர்க்கட்சி தலைவர் ஷாபாஸ் ஷெரீப் சிறையில் அடைப்புகடற்கரை பகுதியில் இருந்த நிரவ் மோடி பங்களா இடிப்புஇன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்கள் பட்டியலில் மோடிக்கு முதலிடம்நாக்பூரில் இணையதள விளையாட்டு; 17 வயது சிறுமி தற்கொலை

வடசென்னைப் பானியில் பேட்ட புரோமோஷன் – பேட்டப் பராக்!

0

பேட்டப் படம் பொங்கலுக்கு வெளியாக இருப்பதை அடுத்து இப்போதில் இருந்தே அதன் விளம்பர வேலைகளை ஆரம்பித்து விட்டது சன்பிக்சர்ஸ் நிறுவனம்.

பேட்டப் படத்தில் ரஜினியுடன் இணைந்து விஜய்சேதுபதி, த்ரிஷா, சிம்ரன், நவாஸுதின் சித்திக், சசிகுமார், பாபி சிம்ஹா, மேகா ஆகாஷ், மகேந்திரன் என பலர் இணைந்து நடித்துள்ளனர். படத்தில் பலர் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருவதால் அவர்களின் கேரக்டர்களை அறிமுகப்படுத்தும் விதமாக தற்போது போஸ்டர்கள் வெளியிடப்பட்டு வருகின்றன.

இதுவரை ரஜினியின் வெவ்வேறு தோற்றங்களைக் கொண்ட போஸ்டர்கள் மட்டுமே வெளியான நிலையில் தற்போது முதல் முறையாக விஜய்சேதுபதியின் புகைப்படத்தோடு கூடிய போஸ்டர் வெளியாகி உள்ளது. துப்பாக்கியோடு ஆக்ரோஷமாக அமர்ந்திருக்கும் விஜய் சேதுபதிக்குப் பின்னால் ரஜினி சில்ஹவுட்டில் நடந்து வருவது போன்ற போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளனர். விஜய் சேதுபதியின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் ஜித்து எனவும் போஸ்டரில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

ஏற்கனவே வடசென்னைப் படத்திலும் இதுபோன்ற அதிக நடிகர்கள் முக்கியமானக் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்ததால் ஓவ்வொரு நடிகர்களின் பெயர்களோடு கதாபாத்திர அறிமுக போஸ்டர்கள் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. எனவே பேட்டப் படத்திற்கும் அது போலவே புரோமோஷன்களை படக்குழு செய்ய முடிவெடுத்துள்ளதாகத் தெரிகிறது

விஜய் சேதுஅபதியை அடுத்து நவாசுதீன் சித்திக், சசிக்குமார், பாபி, சிம்ரன், திரிஷா போன்றோருக்கும் இதைப் போன்ற போஸ்டர்கள் வரிசையாக வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.