Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

வடசென்னைப் பானியில் பேட்ட புரோமோஷன் – பேட்டப் பராக்!

0

பேட்டப் படம் பொங்கலுக்கு வெளியாக இருப்பதை அடுத்து இப்போதில் இருந்தே அதன் விளம்பர வேலைகளை ஆரம்பித்து விட்டது சன்பிக்சர்ஸ் நிறுவனம்.

பேட்டப் படத்தில் ரஜினியுடன் இணைந்து விஜய்சேதுபதி, த்ரிஷா, சிம்ரன், நவாஸுதின் சித்திக், சசிகுமார், பாபி சிம்ஹா, மேகா ஆகாஷ், மகேந்திரன் என பலர் இணைந்து நடித்துள்ளனர். படத்தில் பலர் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருவதால் அவர்களின் கேரக்டர்களை அறிமுகப்படுத்தும் விதமாக தற்போது போஸ்டர்கள் வெளியிடப்பட்டு வருகின்றன.

இதுவரை ரஜினியின் வெவ்வேறு தோற்றங்களைக் கொண்ட போஸ்டர்கள் மட்டுமே வெளியான நிலையில் தற்போது முதல் முறையாக விஜய்சேதுபதியின் புகைப்படத்தோடு கூடிய போஸ்டர் வெளியாகி உள்ளது. துப்பாக்கியோடு ஆக்ரோஷமாக அமர்ந்திருக்கும் விஜய் சேதுபதிக்குப் பின்னால் ரஜினி சில்ஹவுட்டில் நடந்து வருவது போன்ற போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளனர். விஜய் சேதுபதியின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் ஜித்து எனவும் போஸ்டரில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

ஏற்கனவே வடசென்னைப் படத்திலும் இதுபோன்ற அதிக நடிகர்கள் முக்கியமானக் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்ததால் ஓவ்வொரு நடிகர்களின் பெயர்களோடு கதாபாத்திர அறிமுக போஸ்டர்கள் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. எனவே பேட்டப் படத்திற்கும் அது போலவே புரோமோஷன்களை படக்குழு செய்ய முடிவெடுத்துள்ளதாகத் தெரிகிறது

விஜய் சேதுஅபதியை அடுத்து நவாசுதீன் சித்திக், சசிக்குமார், பாபி, சிம்ரன், திரிஷா போன்றோருக்கும் இதைப் போன்ற போஸ்டர்கள் வரிசையாக வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.