Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

ஆர்ஜே பாலாஜிக்காக விக்னேஷ் சிவன் செய்த செயல்! உருகிய நண்பர்கள்

0

எல்கேஜி என்ற உருவாகி வரும் படத்டிதல் ஆர்ஜே பாலாஜி ஹீரோவாக நடிக்கிறார். ஹீரோயினாக பிரியா ஆனந்த் நடிக்கிறார்.

பிரபு இயக்கும் இப்படத்தின் கதை, திரைக்கதையை ஆர்.ஜே.பாலாஜி எழுதி இருக்கிறார். ஐசரி கணேஷ் தயாரித்திருக்கிறார். நிகழ்கால அரசியலை விமர்சித்து காமெடியாக படம் உருவாகி வருகிறது. விது அய்யண்ணா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், லியோன் ஜேம்ஸ் இசையமைதிருக்கிறார்.. இந்நிலையில் எல்கேஜி படத்தின் ஒரு பாடலை மட்டும டைரக்டர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கியுள்ளார். இந்த பாடல் டெல்லியின் முக்கிய இடங்களான, நாடாளுமன்றம், ஜனபாத் ரோடு, ராஜ்பாத் ரோடு மற்றும் இந்தியா கேட் ஆகிய இடங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த பாடலை படமாக்கி கொடுத்த விக்னேஷ் சிவனை டுவிட்டரில் ஆர்ஜே பாலாஜி வெகுவாக பாராட்டியுள்ளார். அதற்கு பதில் அளித்துள்ள விக்னேஷ் சிவன் போதும் ப்ரோ ரொம்ப புகழாதீங்க என்று பதில் அளித்துள்ளார்.

இதனிடையே கன்னடத்தில் கொம்லே பொலிடீசன் ரோக்ராஜ் என்ற படம் 2018ம் ஆண்டு ஜனவரியில் வெளியானது. காமெடி படமான இதை சாத் கான் என்பவர் இயக்கி இருந்தார், இதில் தனிஷ் சயித் என்பவர் நடித்திருந்தார்.

இந்த படத்தை தான் ஆர்ஜே பாலாஜி எல்கேஜி என்ற பெயரில் ரீமேக் செய்து வருதவாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.