Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

ஆர்ஜே பாலாஜிக்காக விக்னேஷ் சிவன் செய்த செயல்! உருகிய நண்பர்கள்

0

எல்கேஜி என்ற உருவாகி வரும் படத்டிதல் ஆர்ஜே பாலாஜி ஹீரோவாக நடிக்கிறார். ஹீரோயினாக பிரியா ஆனந்த் நடிக்கிறார்.

பிரபு இயக்கும் இப்படத்தின் கதை, திரைக்கதையை ஆர்.ஜே.பாலாஜி எழுதி இருக்கிறார். ஐசரி கணேஷ் தயாரித்திருக்கிறார். நிகழ்கால அரசியலை விமர்சித்து காமெடியாக படம் உருவாகி வருகிறது. விது அய்யண்ணா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், லியோன் ஜேம்ஸ் இசையமைதிருக்கிறார்.. இந்நிலையில் எல்கேஜி படத்தின் ஒரு பாடலை மட்டும டைரக்டர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கியுள்ளார். இந்த பாடல் டெல்லியின் முக்கிய இடங்களான, நாடாளுமன்றம், ஜனபாத் ரோடு, ராஜ்பாத் ரோடு மற்றும் இந்தியா கேட் ஆகிய இடங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த பாடலை படமாக்கி கொடுத்த விக்னேஷ் சிவனை டுவிட்டரில் ஆர்ஜே பாலாஜி வெகுவாக பாராட்டியுள்ளார். அதற்கு பதில் அளித்துள்ள விக்னேஷ் சிவன் போதும் ப்ரோ ரொம்ப புகழாதீங்க என்று பதில் அளித்துள்ளார்.

இதனிடையே கன்னடத்தில் கொம்லே பொலிடீசன் ரோக்ராஜ் என்ற படம் 2018ம் ஆண்டு ஜனவரியில் வெளியானது. காமெடி படமான இதை சாத் கான் என்பவர் இயக்கி இருந்தார், இதில் தனிஷ் சயித் என்பவர் நடித்திருந்தார்.

இந்த படத்தை தான் ஆர்ஜே பாலாஜி எல்கேஜி என்ற பெயரில் ரீமேக் செய்து வருதவாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.