Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ள தமிழகம் முழுவதும் 3,000 டாஸ்மாக் கடைகளில் சிசிடிவி கேமராக்கள் பொருத்த நிர்வாகம் முடிவு

0

பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ள தமிழகம் முழுவதும் 3,000டாஸ்மாக் கடைகளில் சிசிடிவி கேமராக்கள் பொருத்தப்பட உள்ளன.

இதற்காக, டாஸ்மாக் நிர்வாகம் ரூ.5 கோடி மதிப்பிலான டெண்டரை கோரியுள்ளது.

தமிழகத்தில் 5,000-க்கும் மேற்பட்ட டாஸ்மாக் கடைகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. ஒவ்வொரு கடையிலும் தினமும் ரூ.1 லட்சத்தில் இருந்து ரூ.3 லட்சம் வரை விற்பனை நடைபெற்று வருகிறது. விற்பனையாகும் தொகை மறுநாள் வங்கியில் செலுத்தப்பட வேண்டும்.

விற்பனையாளர்கள் விற்பனைத் தொகையை வீடுகளுக்கு எடுத்துச் செல்லும்போது, அவர்களைத் தாக்கிவிட்டு பணத்தை கொள்ளையடிக்கும் சம்பவங்கள் அரங்கேறி வந்தன.

இதைத்தொடர்ந்து, விற்பனைத்தொகையை கடையில் வைத்துவிட்டுச் செல்லத் தொடங்கினர். ஆனால், கொள்ளையர்கள் நோட்டமிட்டு இரவு நேரங்களில் கடையின் பூட்டை உடைத்து பணத்தை கொள்ளையடித்துச் செல்லும் சம்பவங்களும் தொடர்கின்றன.

இந்தச் சம்பவங்களில் ஈடுபடுபவர்களைப் பிடிப்பது போலீஸாருக்கு பெரிய சவாலாக உள்ளது. எனவே, பாதுகாப்புக்காக டாஸ்மாக் கடைகளில் சிசிடிவி கேமராக்களைப் பொருத்த டாஸ்மாக் நிர்வாகம் கடந்த ஆண்டு முடிவு செய்தது. ஆனால், இதற்கான பணிகள் தொடங்கப்படாமல் இருந்தன. இந்நிலையில், முதற்கட்டமாக, 3,000 டாஸ்மாக் கடைகளில் சிசிடிவி கேமராக்களைப் பொருத்த டாஸ்மாக் நிர்வாகம் முடிவு செய்துள்ளது.

டாஸ்மாக் மாவட்ட மேலாளர் அலுவலகம், மண்டல அலுவலகம் மற்றும் டாஸ்மாக் தலைமை அலுவலகத்தில் இருந்து நேரடியாகக் கண்காணிக்க மையங்கள் அமைக்கப்பட உள்ளன. இத்திட்டத்தை செயல்படுத்த ரூ.5 கோடி மதிப்பிலான டெண்டர் டாஸ்மாக் நிர்வாகத்தால் கோரப்பட்டுள்ளது.

இதுதொடர்பாக, டாஸ்மாக் அதிகாரி ஒருவர் கூறியதாவது:பாதுகாப்பு நடவடிக்கைக்காக ஒரு கடைக்கு 2 கண்காணிப்பு கேமரா என 3,000 கடைகளுக்கு 6,000 கேமராக்களைப் பொருத்த முடிவு செய்துள்ளோம். 38 மாவட்டமேலாளர்கள் அலுவலகம், 5 மண்டல மேலாளர் அலுவலகம், டாஸ்மாக் தலைமை அலுவலகங்களிலும் கண்காணிப்பு மையங்கள் அமைக்கப்படும். கொள்ளைச் சம்பவங்கள் உட்பட ஏதாவது பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டால் பதிவு செய்யப்பட்ட வீடியோக்கள் பயன்படுத்தப்படும். ஒப்பந்த புள்ளிகளைத் தாக்கல் செய்ய மார்ச் 12-ம் தேதி கடைசி நாளாகும் என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.