கோடநாடு வழக்கில் கேரளாவில் 2 பேர் கைது

0

நீலகிரி மாவட்டம் கோடநாட்டில், முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவுக்கு சொந்தமான எஸ்டேட்டில் கடந்த 2017 ஏப்.24-ம் தேதி புகுந்த கும்பல், அங்கிருந்த காவலாளி ஓம் பகதூரை கொலை செய்து, கொள்ளையில் ஈடுபட்டது. இது தொடர்பாக 10 பேர் கைது செய்யப்பட்டு ஜாமீனில் உள்ளனர்.

இந்த வழக்கின் விசாரணை கடந்த 8-ம் தேதி உதகையில் உள்ள மாவட்ட நீதிமன்றத்தில், நீதிபதி பி.வடமலை முன்னிலையில் நடந்தது. அன்றைய தினம் ஷயான், வாளையார் மனோஜ், பிஜின்குட்டி, தீபு ஆகியோர் விசாரணைக்கு ஆஜராகவில்லை.

இந்நிலையில், ஜாமீனை ரத்து செய்யக்கோரி அரசு தரப்பில் அளித்த மனுவை ஏற்றுக்கொண்ட நீதிபதி பி.வடமலை, ஷயான், மனோஜ் ஆகியோரின் ஜாமீனை ரத்து செய்தும், விசாரணைக்கு ஆஜராகாத 4 பேருக்கு பிடிவாரன்ட் பிறப்பித்தும் உத்தரவிட்டார். இந்நிலையில், நேற்று இரவு பிஜின்குட்டி, தீபு ஆகியோரை கேரள மாநிலம் பாலக்காட்டில் நீலகிரி தனிப்படை போலீஸார் கைது செய்தனர். ஷயான், மனோஜ் தலைமறைவாக உள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.