அஜித்தை வைத்து காமெடி படம் இயக்குவேன்: கார்த்திக் சுப்புராஜ்

0

முன்னணி ஹீரோக்களை வைத்து எந்தெந்த மாதிரி படம் எடுப்பேன் என்பது குறித்து இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் தெரிவித்துள்ளார்.
பீட்சா, ஜிகர்தண்டா, இறைவி உள்ளிட்ட ஹிட் படங்களை கொடுத்த கார்த்திக் சுப்புராஜ் ரஜினியை வைத்து இயக்கிய பேட்ட படம் தியேட்டர்களில் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.

இந்நிலையில் தனியார் ஊடக நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற அவரிடம் முன்னணி ஹீரோக்கள் கமல், விஜய், அஜித் ஆகியோரை வைத்து எந்தெந்த மாதிரியான படங்களை எடுப்பீர்கள் என கேள்வி கேட்கப்பட்டது.

இதற்கு பதிலளித்த அவர் கமலை வைத்து வரலாற்று சிறப்பம்சம் கொண்ட படத்தை இயக்குவேன். விஜய்யை வைத்து கேங்க்ஸ்டர் படத்தை இயக்குவேன். அஜித்தை வைத்து காமெடி படம் இயக்குவேன் என கூறினார். இவரின் இந்த கருத்து சமூகவலைதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.