Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

உலகக் கோப்பையை வெல்லப் போவது யார் – உலகக் கோப்பை நாயகன் பதில் !

0

இன்னும் இரண்டு மாதங்களில் நடக்க இருக்கும் உலகக்கோப்பைப் போட்டித்தொடரில் வெல்ல எந்த அணிகளுக்கு நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது என ஆஸ்திரேலியா முன்னாள் கேப்டன் ரிக்கி பாண்டிங் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

மூன்று உலகக்கோப்பைப் போட்டிகளில் (2003,2007,2011) ஆஸ்திரேலிய அணியை வழிநடத்தியவரும், அதில் இரண்டு உலக்கோப்பைகளில் ஆஸ்திரேலிய அணி சாம்பியன் பட்டம் வெல்லக் காரணமாக இருந்தவருமான ஆஸ்திரேலியா முன்னாள் கேப்டன் ரிக்கிப் பாண்டிங் தற்போது ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு உதவிப் பயிற்சியாளராக உள்ளார்.

நேற்று மெல்போர்னில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், ’உலகக் கோப்பைத் தொடரை வெல்வதற்கு இந்த முறை இந்திய அணிக்கு நல்ல வாய்ப்பு இருக்கிறது. அது போலவே இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணிகளும் நல்ல ஃபார்ம்மில் உள்ளன. நான் ஆஸ்திரேலிய அணிக்குப் பயிற்சியாளராக உள்ளதால் இதை சொல்லவில்லை. இங்கிலாந்து நாட்டில் நிலவும் தட்பவெப்ப நிலைகள் ஆஸ்திரேலியாவின் தட்பவெப்ப நிலைக்கு நன்றாக ஒத்துப்போகும். அதனால் ஆஸ்திரேலிய வீரர்களுக்கு சொந்த நாட்டில் விளையாடுவது போன்றே இருக்கும். மேலும் சிறந்த வீரர்களான ஸ்டீவ் ஸ்மித் மற்றும் டேவிட் வார்னர் ஆகியோர் அணிக்குத் திரும்புவது கூடுதல் பலத்தை அளிக்கும்’ என அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு நடந்த உலகக்கோப்பைத் தொடரில் ஆஸ்திரேலிய அணி கோப்பையை வென்று நடப்புச் சாம்பியனாக உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.