Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

உலகக் கோப்பையை வெல்லப் போவது யார் – உலகக் கோப்பை நாயகன் பதில் !

0

இன்னும் இரண்டு மாதங்களில் நடக்க இருக்கும் உலகக்கோப்பைப் போட்டித்தொடரில் வெல்ல எந்த அணிகளுக்கு நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது என ஆஸ்திரேலியா முன்னாள் கேப்டன் ரிக்கி பாண்டிங் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

மூன்று உலகக்கோப்பைப் போட்டிகளில் (2003,2007,2011) ஆஸ்திரேலிய அணியை வழிநடத்தியவரும், அதில் இரண்டு உலக்கோப்பைகளில் ஆஸ்திரேலிய அணி சாம்பியன் பட்டம் வெல்லக் காரணமாக இருந்தவருமான ஆஸ்திரேலியா முன்னாள் கேப்டன் ரிக்கிப் பாண்டிங் தற்போது ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு உதவிப் பயிற்சியாளராக உள்ளார்.

நேற்று மெல்போர்னில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், ’உலகக் கோப்பைத் தொடரை வெல்வதற்கு இந்த முறை இந்திய அணிக்கு நல்ல வாய்ப்பு இருக்கிறது. அது போலவே இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணிகளும் நல்ல ஃபார்ம்மில் உள்ளன. நான் ஆஸ்திரேலிய அணிக்குப் பயிற்சியாளராக உள்ளதால் இதை சொல்லவில்லை. இங்கிலாந்து நாட்டில் நிலவும் தட்பவெப்ப நிலைகள் ஆஸ்திரேலியாவின் தட்பவெப்ப நிலைக்கு நன்றாக ஒத்துப்போகும். அதனால் ஆஸ்திரேலிய வீரர்களுக்கு சொந்த நாட்டில் விளையாடுவது போன்றே இருக்கும். மேலும் சிறந்த வீரர்களான ஸ்டீவ் ஸ்மித் மற்றும் டேவிட் வார்னர் ஆகியோர் அணிக்குத் திரும்புவது கூடுதல் பலத்தை அளிக்கும்’ என அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு நடந்த உலகக்கோப்பைத் தொடரில் ஆஸ்திரேலிய அணி கோப்பையை வென்று நடப்புச் சாம்பியனாக உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.