Latest News
விவசாய நிலங்களில் எரிவாயு குழாய்களை அமைக்க கூடாதுஅரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வலியுறுத்தல்அ.தி.மு.க. ஆட்சி முடிவுக்கு வந்த அடுத்த நாள்“ரஜினிகாந்த் தனது அரசியல் கட்சியை தொடங்குவார்”தமிழருவி மணியன் பேட்டி4 சட்டமன்ற தொகுதி மக்கள் பயன் அடையதமிழக அரசின் சாதனைகள் என்னென்ன?ஓ.பன்னீர்செல்வம், எடப்பாடி பழனிசாமி பட்டியல்ஒட்டப்பிடாரம் சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல்: 1 மணி நேரம் வாக்கு இயந்திரம் பழுது, சரிபார்க்கப்பட்ட பிறகு மீண்டும் வாக்குப்பதிவுபயங்கரவாத இயக்கத்துடன் நேரடி தொடர்பு: இலங்கை பள்ளி முதல்வர், ஆசிரியர் கைதுஆப்கானிஸ்தானில் பயங்கரம்: மோட்டார் சைக்கிள் குண்டு வெடித்து 5 குழந்தைகள் பலிடயானா மரணம்: மவுனம் கலைத்தார் இளவரசர் வில்லியம்இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும் சூழலில் ராகுல்காந்தி மற்றும் சரத்பவாருடன் சந்திரபாபு நாயுடு சந்திப்புநாடாளுமன்ற தேர்தலில் இன்று இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு7-வது இறுதிக்கட்ட தேர்தல்: 59 தொகுதிகளில் ஓட்டுப்பதிவு நடைபெற்று வருகிறது தமிழகத்தில் 4 சட்டசபை தொகுதிகளிலும் விறு விறு வாக்குப்பதிவு

யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்பு

0

உத்தரபிரதேச மாநிலம் கோரக்பூர் மாவட்டத்தில் உள்ள பிலாந்த்பூர் நகரில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பு ஒன்று அமைந்துள்ளது. இங்குள்ள ஒரு வீட்டிலிருந்து நேற்று காலை ரத்தம் வெளியேறிக் கொண்டிருந்தது.

இதுகுறித்து அந்தக் குடியிருப்பு உரிமையாளரிடம் அக்கம்பக்கத்தினர் தெரிவித்தனர். இதையடுத்து, அங்கு வந்த உரிமையாளர், அந்த வீட்டின் கதவை உடைத்து உள்ளே சென்றார். அப்போது, அங்கு வாடகைக்கு வசித்து வந்த இளம்பெண் ஒருவர், ரத்த வெள்ளத்தில் இறந்து கிடப்பதையும், அவர் அருகில் உயிரிழந்த நிலையில் ஆண் சிசு ஒன்றுஇருப்பதையும் கண்டு அவர் அதிர்ச்சியடைந்தார். பின்னர், இதுதொடர்பாக அவர் போலீஸுக்கு தகவல் அளித்தார்.

இதனைத் தொடர்ந்து, அங்கு போலீஸார் சென்று சோதனை நடத்தினர். அப்போது, அந்த பெண், யூ டியூபில் வீடியோவை பார்த்து, வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்றிருப்பது தெரியவந்தது. இந்த முயற்சியில் ரத்தப் போக்கு அதிகமாகி அவரும், அவருக்கு பிறந்த ஆண் குழந்தையும் இறந்ததாக போலீஸார் தெரிவித்தனர். இந்நிலையில், போலீஸார் மேற்கொண்ட விசாரணையில், அந்த இளம்பெண் திருமணம் ஆகாமலேயே கர்ப்பானதும், இது வெளியே தெரிந்துவிடக் கூடாது என்ற அச்சத்தின் காரணமாக, வீட்டிலேயே பிரசவம் பார்க்க முயன்றதும் தெரியவந்தது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.