Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்பு

0

உத்தரபிரதேச மாநிலம் கோரக்பூர் மாவட்டத்தில் உள்ள பிலாந்த்பூர் நகரில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பு ஒன்று அமைந்துள்ளது. இங்குள்ள ஒரு வீட்டிலிருந்து நேற்று காலை ரத்தம் வெளியேறிக் கொண்டிருந்தது.

இதுகுறித்து அந்தக் குடியிருப்பு உரிமையாளரிடம் அக்கம்பக்கத்தினர் தெரிவித்தனர். இதையடுத்து, அங்கு வந்த உரிமையாளர், அந்த வீட்டின் கதவை உடைத்து உள்ளே சென்றார். அப்போது, அங்கு வாடகைக்கு வசித்து வந்த இளம்பெண் ஒருவர், ரத்த வெள்ளத்தில் இறந்து கிடப்பதையும், அவர் அருகில் உயிரிழந்த நிலையில் ஆண் சிசு ஒன்றுஇருப்பதையும் கண்டு அவர் அதிர்ச்சியடைந்தார். பின்னர், இதுதொடர்பாக அவர் போலீஸுக்கு தகவல் அளித்தார்.

இதனைத் தொடர்ந்து, அங்கு போலீஸார் சென்று சோதனை நடத்தினர். அப்போது, அந்த பெண், யூ டியூபில் வீடியோவை பார்த்து, வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்றிருப்பது தெரியவந்தது. இந்த முயற்சியில் ரத்தப் போக்கு அதிகமாகி அவரும், அவருக்கு பிறந்த ஆண் குழந்தையும் இறந்ததாக போலீஸார் தெரிவித்தனர். இந்நிலையில், போலீஸார் மேற்கொண்ட விசாரணையில், அந்த இளம்பெண் திருமணம் ஆகாமலேயே கர்ப்பானதும், இது வெளியே தெரிந்துவிடக் கூடாது என்ற அச்சத்தின் காரணமாக, வீட்டிலேயே பிரசவம் பார்க்க முயன்றதும் தெரியவந்தது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.