Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

ஐ.பி.எல் பார்க்க வந்த அட்லீயின் ஜாக்கட் விலை கேட்டா ஆடிப்போவீங்க!

0

சமீபத்தில் நடைபெற்ற ஐ.பி.எல் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங் அணியும், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியும் களத்தில் இறங்கி விளையாடியது. அப்போது இயக்குனர் அட்லீ தன் மனைவி பிரியாவுடன் நடிகர் ஷாருக்கான் அருகில் அமர்ந்திருக்கும் புகைப்படம் தான் தற்போது சமூக வலைதளத்தில் அதிக ட்ரோல் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

அப்போது அவர் அணிந்துவந்த கருப்பு உடையில் அவரது நிறம் இன்னும் டார்க்காக தெரிந்தது. இதனால் அவரது நிறத்தை கிண்டலடித்து பல மீம்கள் வந்தாலும் சிலர், தமிழ் சினிமாவில் மூன்றே படம் இயக்கிய ஒரு இயக்குனர், இந்தியாவின் மிகப்பெரிய ஸ்டாருடன் அமர்ந்து மேட்ச் பார்ப்பதுயெல்லாம் அவர் உழைப்பின் வளர்ச்சியே, எனவே ஒருவரின் உருவத்தையும் அவரின் நிறத்தையும் வைத்து எடைபோடுவதற்கு முன் அவர் வெற்றியின் உயரத்தை நினைத்துப்பாருங்கள் என சிலர் அட்லீக்கு ஆதரவாக பேசுவருகின்றனர்.

மேலும் நேற்று அட்லீ அணிந்து வந்திருந்த கருப்பு நிற ஜாக்கட் விலை நம்மில் பலரின் மாத வருமானமாகவே இருக்கும் என்று கூறி சிலர் அட்லீயை கலாய்ப்பவர்களுக்கு பதிலடி கொடுத்தனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.