Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

கர்ப்பமாகி கோட்டை விட்ட எமி? இப்போ ஃபீல் பண்ணி நோ யூஸ்!!

0

நடிகை எமி ஜாக்சன் தமிழில் மதராதபட்டினம் படம் மூலம் அறிமுகமாகி அடுத்தடுத்து ரஜினி, விஜய், விக்ரம், தனுஷ் ஆகியோருடன் நடித்துவிட்டார். கடைசியாக அவர் தமிழில் நடித்த படம் 2.0.

ஷங்கரின் பிரம்மாண்ட படத்தில் நடித்துவிட்டு, அடுத்து ராஜமௌலியின் பிரம்மாண்ட படமான ஆர்ஆர்ஆர் பட வாய்ப்பு கிடைக்கும் என எதிர்பார்த்திருந்தாராம். அதாவது, இந்த படத்தில் நடிக்க வெளிநாட்டு ஹீரோயின் தேவைப்பட்டது. அந்த வாய்ப்பு நமக்கு கிடைக்கும் என எதிர்ப்பார்த்தாராம்.

ஆனால், அது வேறு ஒரு வெளிநாட்டு நாயகிக்கு சென்றது. இதற்கு இடையில், காதலருடன் நிச்சயதார்த்தம், அதனை தொடர்ந்து கரப்பம் என அடுத்தடுத்து நல்ல நல்ல செய்திகளாய் வெளியிட்டார்.

இந்த சமயம் பார்த்து ஆர்ஆர்ஆர் படத்தில் ஒப்பந்தமான வெளிநாட்டு நடிகை படத்தை விட்டு விலக, மீண்டும் எமி வாய்ப்பு கேட்டார் என்று தெரிகிறது. ஆனால், இந்த படம் அவருக்கு கைகூடவில்லை.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.