Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

ரஜினியின் ‘தர்பாரில்’ இன்று முதல் இணையும் நயன்தாரா: அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு

0

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்து வரும் ‘தர்பார்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு மும்பையில் கடந்த சில நாட்களாக விறுவிறுப்புடன் நடந்து வருவது தெரிந்ததே. இதுவரை ரஜினி சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகளின் படப்பிடிப்பு நடந்து வந்த நிலையில் இன்று முதல் ரஜினி, நயன்தாரா சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகளின் படப்பிடிப்பு தொடங்கவுள்ளது. இதனை லைகா நிறுவனம் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் பதிவு செய்துள்ளது
ரஜினி, நயன்தாரா சம்பந்தப்பட்ட ரொமான்ஸ் மற்றும் குடும்ப காட்சிகளின் படப்பிடிப்பு இன்று முதல் படமாக்கப்படவிருப்பதாகவும், இந்த படத்தில் நயன்தாராவுக்கு இதுவரை இல்லாத வகையில் வித்தியாசமான கெட்டப் இருக்கும் என்றும் படக்குழுவினர்களிடம் இருந்து செய்தி கசிந்துள்ளது

சென்னையில் விஜய்யுடன் ‘தளபதி 63 படப்பிடிப்பிலும் , ஐதராபாத்தில் சிரஞ்சீவியுடன் ‘ஸ்ரீசயிர நரசிம்மரெட்டி’ படப்பிடிப்பிலும், மும்பையில் ரஜினியுடன் தர்பார் படப்பிடிப்பிலும் நயன்தாரா மாறி மாறி கலந்து கொண்டு வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.