படு மாடர்னாக மாறிய அருவி பட நடிகை! வைரலாகும் புகைப்படங்கள்!

0

அருவிப் படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமாகி தமிழ் ரசிகர்களின் மனதில் நீங்காத இடம்பிடித்த நடிகை அதிதி பாலனுக்கு அந்த படம் மிகப்பெரிய ஓப்பனிங் கொடுத்து விருதுகளை குவிக்கச்செய்தது.

அப்படத்தில் சமூக பிரச்சனைகளை எதிர்க்கும் ஒரு புரட்சி பெண்ணாக நடித்திருந்த அதிதி பாலனின் நடிப்பு பலரையும் திரும்பி பார்க்கவைத்தது, சாதாரண தோற்றத்தில் தன் யதார்த்தமான நடிப்பால் பலரையும் கவர்ந்த இவர் தற்போது படு மாடர்னாக மாறி வருகிறார்.

மேலும் அருவி படத்தில் நடித்தபோது படு ஒல்லியாக இருந்த அவர் தற்போது கொஞ்சம் உடல் எடை கூடி மாடர்னாக புடவை அணிந்து போஸ் கொடுத்துள்ளார்.

இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. இதனை கண்ட ரசிகர்கள் இந்த கெட்டப்பில் பார்ப்பதற்கு நீங்கள் வயதான பெண் போன்று இருக்கிறீர் என்று கூறி கிண்டலடித்து வருகின்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.