Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும் சூழலில் ராகுல்காந்தி மற்றும் சரத்பவாருடன் சந்திரபாபு நாயுடு சந்திப்பு

0

இறுதிக்கட்ட தேர்தல் இன்று நடைபெற்று வரும் நிலையில், தேர்தல் முடிவுக்கு பின்னர் எதிர்க்கட்சிகள் இணைந்த ஒரு கூட்டணி அரசை உருவாக்க தெலுங்குதேசம் கட்சி தலைவரும், ஆந்திர முதல்-மந்திரியுமான சந்திரபாபு நாயுடு முயற்சி மேற்கொண்டுள்ளார். அவர் ஏற்கனவே எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை சில முறை சந்தித்து பேசியுள்ளார்.

டெல்லியில் நேற்று முன்தினம் அவர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலையும், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு பொதுச் செயலாளர் சீதாராம் யெச்சூரியையும் சந்தித்து பேசினார்.

அதைத் தொடர்ந்து நேற்று அவர் காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தியை சந்தித்து பேசினார். அப்போது அவரிடம் எதிர்க்கட்சிகள் ஒன்றாக இணைந்து ஒரு கூட்டணி அரசை அமைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் பற்றி அவருடன் ஆலோசனை நடத்தினார். ராகுல் காந்தி ஏற்கனவே, “தேசிய ஜனநாயக கூட்டணிக்கு பெரும்பான்மை கிடைக்காத பட்சத்தில் அடுத்த அரசை அமைப்பதற்கான வியூகம் தயாராக உள்ளது” என்று கூறியிருந்தார்.

பின்னர் சந்திரபாபு நாயுடு இந்திய கம்யூனிஸ்டு தலைவர்கள் சுதாகர் ரெட்டி, டி.ராஜா, தேசியவாத காங்கிரஸ் தலைவர் சரத்பவார், லோக்தந்திரிக் ஜனதாதளம் கட்சி தலைவர் சரத்யாதவ் ஆகியோரையும் சந்தித்து இதுதொடர்பாக பேசினார்.

மாலையில் உத்தரபிரதேச மாநிலம் லக்னோவுக்கு சென்ற சந்திரபாபு நாயுடு அங்கு சமாஜ்வாடி கட்சி தலைவர் அகிலேஷ் யாதவ் மற்றும் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி தலைவர் மாயாவதி ஆகியோரை தனித்தனியாக அவர்கள் வீடுகளில் சந்தித்து பேசினார்.

இந்நிலையில் இன்று இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில் டெல்லியில் இன்று 2-வது நாளாக காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல்காந்தியை சந்திரபாபு நாயுடு சந்தித்து மீண்டும் ஆலோசனை நடத்தினார். ராகுல்காந்தியுடன் இன்று காலை ஆலோசனை நடத்திய சந்திரபாபு நாயுடு தற்போது சரத்பவாரை சந்தித்து பேசினார்.

இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைப்பெற்று வரும் சூழலில் ராகுல்காந்தியுடன் சந்திரபாபு நாயுடுவின் இந்த சந்திப்பு முக்கியத்துவம் வாய்ந்தாக பார்க்கப்படுகிறது.

மத்தியில் பாஜக மீண்டும் ஆட்சி பயணத்தை தடுப்பதற்கான யுக்திகள் குறித்து ராகுல்காந்தியுடன் தீவிர ஆலோசனை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது.
தேசிய தலைவர்களுடன் சந்திரபாபு நாயுடு தொடர்ந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.