Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும் சூழலில் ராகுல்காந்தி மற்றும் சரத்பவாருடன் சந்திரபாபு நாயுடு சந்திப்பு

0

இறுதிக்கட்ட தேர்தல் இன்று நடைபெற்று வரும் நிலையில், தேர்தல் முடிவுக்கு பின்னர் எதிர்க்கட்சிகள் இணைந்த ஒரு கூட்டணி அரசை உருவாக்க தெலுங்குதேசம் கட்சி தலைவரும், ஆந்திர முதல்-மந்திரியுமான சந்திரபாபு நாயுடு முயற்சி மேற்கொண்டுள்ளார். அவர் ஏற்கனவே எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை சில முறை சந்தித்து பேசியுள்ளார்.

டெல்லியில் நேற்று முன்தினம் அவர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலையும், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு பொதுச் செயலாளர் சீதாராம் யெச்சூரியையும் சந்தித்து பேசினார்.

அதைத் தொடர்ந்து நேற்று அவர் காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தியை சந்தித்து பேசினார். அப்போது அவரிடம் எதிர்க்கட்சிகள் ஒன்றாக இணைந்து ஒரு கூட்டணி அரசை அமைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் பற்றி அவருடன் ஆலோசனை நடத்தினார். ராகுல் காந்தி ஏற்கனவே, “தேசிய ஜனநாயக கூட்டணிக்கு பெரும்பான்மை கிடைக்காத பட்சத்தில் அடுத்த அரசை அமைப்பதற்கான வியூகம் தயாராக உள்ளது” என்று கூறியிருந்தார்.

பின்னர் சந்திரபாபு நாயுடு இந்திய கம்யூனிஸ்டு தலைவர்கள் சுதாகர் ரெட்டி, டி.ராஜா, தேசியவாத காங்கிரஸ் தலைவர் சரத்பவார், லோக்தந்திரிக் ஜனதாதளம் கட்சி தலைவர் சரத்யாதவ் ஆகியோரையும் சந்தித்து இதுதொடர்பாக பேசினார்.

மாலையில் உத்தரபிரதேச மாநிலம் லக்னோவுக்கு சென்ற சந்திரபாபு நாயுடு அங்கு சமாஜ்வாடி கட்சி தலைவர் அகிலேஷ் யாதவ் மற்றும் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி தலைவர் மாயாவதி ஆகியோரை தனித்தனியாக அவர்கள் வீடுகளில் சந்தித்து பேசினார்.

இந்நிலையில் இன்று இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில் டெல்லியில் இன்று 2-வது நாளாக காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல்காந்தியை சந்திரபாபு நாயுடு சந்தித்து மீண்டும் ஆலோசனை நடத்தினார். ராகுல்காந்தியுடன் இன்று காலை ஆலோசனை நடத்திய சந்திரபாபு நாயுடு தற்போது சரத்பவாரை சந்தித்து பேசினார்.

இறுதிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைப்பெற்று வரும் சூழலில் ராகுல்காந்தியுடன் சந்திரபாபு நாயுடுவின் இந்த சந்திப்பு முக்கியத்துவம் வாய்ந்தாக பார்க்கப்படுகிறது.

மத்தியில் பாஜக மீண்டும் ஆட்சி பயணத்தை தடுப்பதற்கான யுக்திகள் குறித்து ராகுல்காந்தியுடன் தீவிர ஆலோசனை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது.
தேசிய தலைவர்களுடன் சந்திரபாபு நாயுடு தொடர்ந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.