Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

பந்து தாக்கி விரலில் காயம்: ஷிகர் தவான் அடுத்த 2 ஆட்டத்தில் விளையாடமாட்டார் – இந்திய அணிக்கு பின்னடைவு

0

உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பந்து தாக்கியதில் கைவிரலில் காயம் அடைந்த இந்திய வீரர் ஷிகர் தவான் அடுத்த 2 ஆட்டத்தில் விளையாடமாட்டார். இதனால் இந்திய அணிக்கு பின்னடைவு ஏற்பட்டுள்ளது.

இங்கிலாந்தில் நடந்து வரும் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடரில் தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் 8 ரன்னில் ஆட்டம் இழந்து ஏமாற்றம் அளித்த இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷிகர் தவான், லண்டன் ஓவல் மைதானத்தில் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான லீக் ஆட்டத்தில் 109 பந்துகளில் 16 பவுண்டரியுடன் 117 ரன்கள் குவித்து இந்திய அணியின் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகித்ததுடன், ஆட்டநாயகன் விருதும் பெற்றார்.

இந்த ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் கம்மின்ஸ் வீசிய பவுன்சர் பந்து இடக்கை பேட்ஸ்மேனான ஷிகர் தவானின் இடது கை பெருவிரலை பலமாக தாக்கியது. இதனால் வலியால் துடித்த தவான் சிகிச்சை பெற்று தொடர்ந்து விளையாடினார். ஆனால் அவர் பீல்டிங் செய்ய களம் இறங்கவில்லை.

இந்த நிலையில் காயம் அடைந்த ஷிகர் தவானுக்கு ‘ஸ்கேன்’ பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. இதில் அவருக்கு இடது கை பெருவிரலில் லேசான எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டு இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. இதனால் அவர் அடுத்த 2 லீக் ஆட்டத்தில் (நியூசிலாந்து, பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக) நிச்சயம் விளையாட முடியாது. தவானுக்கு ஏற்பட்டுள்ள காயத்தின் தன்மை மற்றும் காயத்தில் இருந்து அவர் மீண்டு வர எவ்வளவு நாட்கள் பிடிக்கும் என்பது குறித்து மருத்துவ நிபுணர்களிடம் அவருடைய மருத்துவ அறிக்கையை காட்டி ஆலோசனை பெற இந்திய அணி நிர்வாகம் முடிவு செய்துள்ளது. இதற்காக இந்திய அணியின் பிசியோதெரபிஸ்ட் பாட்ரிக் பர்ஹர்ட் சிறப்பு நிபுணர்களிடம் கருத்து கேட்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளார். டாக்டர்களின் அறிக்கையின் அடிப்படையிலேயே தவான் உலக கோப்பை போட்டியில் தொடர முடியுமா? அல்லது உலக கோப்பை போட்டியில் இருந்து வெளியேறுவாரா? என்பது முடிவாகும்.

தவான் காயம் விவகாரத்தில் நிதானமாக ஆராய்ந்து முடிவு எடுக்க இந்திய அணி நிர்வாகம் முடிவு செய்துள்ளது. ஏனெனில் அவருக்கு பதிலாக மாற்று வீரர் சேர்க்கப்பட்டால், தவான் காயம் விரைவில் குணம் அடைந்தாலும் உலக கோப்பை போட்டியில் விளையாட முடியாது. அணியில் உள்ள மற்ற எந்தவொரு வீரராவது காயம் அடைந்து வெளியேறினால் தான் தவானை அணியில் மீண்டும் சேர்க்க போட்டியின் டெக்னிக்கல் கமிட்டி அனுமதி அளிக்கும் என்பது விதிமுறையாகும். தற்போது அவரது காயம் குணமடைய 2 வாரம் பிடிக்கும் என்று தெரிகிறது. ஆனாலும் அவர் உலக கோப்பை போட்டியில் முழுமையாக ஆடுவாரா என்பதில் சந்தேகமே நீடிக்கிறது.

ஒருவேளை தவானின் காயம் விரைவில் குணம் அடையாமல் போனால் ரிஷாப் பான்ட், அம்பத்தி ராயுடு, ஸ்ரேயாஸ் அய்யர் ஆகியோரில் ஒருவர் அணியில் சேர்க்கப்பட வாய்ப்பு உள்ளது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான அடுத்த ஆட்டத்தில் (நாளை) தொடக்க ஆட்டக்காரராக ரோகித் சர்மாவுடன், லோகேஷ் ராகுல் களம் இறங்குவார் என்று தெரிகிறது. மிடில் ஆர்டரில் தினேஷ் கார்த்திக், விஜய் சங்கர் ஆகிய இருவரில் ஒருவருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

33 வயதான ஷிகர் தவான் ஐ.சி.சி.யால் நடத்தப்படும் உலக கோப்பை மற்றும் சாம்பியன்ஸ் கோப்பை போட்டியில் இதுவரை 20 ஆட்டத்தில் ஆடி 1,238 ரன்கள் குவித்துள்ளார். இதில் 6 சதமும் அடங்கும். அவர் காயத்தில் சிக்கி இருப்பது இந்திய அணிக்கு பெருத்த பின்னடைவாகும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.