Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

க்ளீன் ஷேவ், மொட்டத்தலை: தல அஜித்தின் புதிய கெட்டப்!

0

நேர் கொண்ட பார்வை’ திரைப்படத்தை அடுத்து தல அஜித் நடிக்கவுள்ள ‘தல 60’ திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு வரும் ஆகஸ்ட் முதல் தொடங்கும் என்றும் இந்த படம் அஜித்தின் மிகவும் விருப்பத்திற்குரிய பைக் ரேஸ் குறித்த கதையம்சம் கொண்டதால் அவரது நிஜ வாழ்வில் நடந்த சில சம்பவங்களும் இந்த படத்தில் இடம்பெற வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் செய்திகள் வெளிவந்தது
இந்த நிலையில் அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் வீடியோ ஒன்று இணையதளங்களில் வலம் வந்து கொண்டிருக்கின்றது இந்த வீடியோவில் அஜித் மொட்டத்தலையுடன் க்ளீனாக ஷேவ் செய்து தோற்றமளிக்கின்றார். இதுதான் ‘தல 60’ கெட்டப் அன்று கூறப்படுகிறது.

அஜித் நடித்த சமீபத்திய திரைப்படங்கள் அனைத்திலும் பெப்பர் சால்ட் மற்றும் வயதான லுக்கில் பார்த்து ரசிகர்கள் சலித்துவிட்ட நிலையில் நீண்ட இடைவெளிக்கு பின் இளமையான, வித்தியாசமான தோற்றத்தில் அஜித் இந்த படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக செய்திகள் வெளிவந்து கொண்டிருக்கின்றது. எனவே அஜித் ரசிகர்கள் உச்சகட்ட உற்சாகத்தில் உள்ளனர்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.