Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

க்ளீன் ஷேவ், மொட்டத்தலை: தல அஜித்தின் புதிய கெட்டப்!

0

நேர் கொண்ட பார்வை’ திரைப்படத்தை அடுத்து தல அஜித் நடிக்கவுள்ள ‘தல 60’ திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு வரும் ஆகஸ்ட் முதல் தொடங்கும் என்றும் இந்த படம் அஜித்தின் மிகவும் விருப்பத்திற்குரிய பைக் ரேஸ் குறித்த கதையம்சம் கொண்டதால் அவரது நிஜ வாழ்வில் நடந்த சில சம்பவங்களும் இந்த படத்தில் இடம்பெற வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் செய்திகள் வெளிவந்தது
இந்த நிலையில் அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் வீடியோ ஒன்று இணையதளங்களில் வலம் வந்து கொண்டிருக்கின்றது இந்த வீடியோவில் அஜித் மொட்டத்தலையுடன் க்ளீனாக ஷேவ் செய்து தோற்றமளிக்கின்றார். இதுதான் ‘தல 60’ கெட்டப் அன்று கூறப்படுகிறது.

அஜித் நடித்த சமீபத்திய திரைப்படங்கள் அனைத்திலும் பெப்பர் சால்ட் மற்றும் வயதான லுக்கில் பார்த்து ரசிகர்கள் சலித்துவிட்ட நிலையில் நீண்ட இடைவெளிக்கு பின் இளமையான, வித்தியாசமான தோற்றத்தில் அஜித் இந்த படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக செய்திகள் வெளிவந்து கொண்டிருக்கின்றது. எனவே அஜித் ரசிகர்கள் உச்சகட்ட உற்சாகத்தில் உள்ளனர்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.